share video của 1 pro CAPTCHA...ai thật sự cần thì vào

Status
Not open for further replies.

tapchemgio

Banned
Reactions
42
MR
0.000
mình thấy bạn này hình như là dungyoh nick đó của bạn sao lại bị ban??????
Từ khi bạn có nick tapchemgio thì bạn tích cực đi spam ở tất cả các topic. Topic nào cũng có bạn vào xin thank :(
Bạn có lòng tốt chỉ người ta thì ko cần nói mọi người cũng thank mà. Mà cậu xin thank để làm gì. Để lấy tiếng vì 1 mục đích nào à :(
Nói cậu đừng giận nhé. Mình sợ mấy người "nổi tiếng bất thường" lắm :( Họ là scammer đến 90% :)
Nếu ko phải thì cho mình xin lỗi nhé ^^.
Mọi người nên đề phòng với bạn dungyoh này nhé. Học tập kinh nghiệm của bạn ấy thì đc đừng dại mà buôn bán(giao tiền hoặc ID trước), làm thuê cho cậu ấy nhé ^^. Mong là ko ai bị dính noen buồn :P

Bên ngoài box có 1 topic hướng dẫn kinh nghiệm test pri và giữ pri anh em vào thảo luận nào :P
nick mình đúng là dungyoh ... vì chủi nhau với thằng prokight9x mà bị band 1 tháng về vi phạm ngôn ngữ ... mình kiếm thx va spam để lên cái professional cho nó đẹp nick ... còn scam thì có muốn cũng chả dc vì mình có tí uy tín nào đâu :) bán ID kiếm vài đồng lẻ thôi hi. thx các bạn đã quan tâm.

huongnkk

Junior
Reactions
90
MR
0.001
share cho minh vs yh nhaplieuonline2011
thanks

sorry bạn mệt quá ngủ quên giò mới dậy . hum nay đề về 86 :(( ngủ quên ko đi đánh dc

---------- Post added at 07:36 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

đã gửi mail cho cậu nhé

Các bạn đừng lo, nếu bạn chủ topic có lòng thì chúng ta cũng phải có ...click ( thanks) , 50 thanks cũng chẳng là gì , mà thanks thì các bạn cũng chẳng mất gì :P .
@ Nếu mà chủ topic scam lấy thank thì có 3 cái đại đao của phủ khai phong chờ sẵn !
hi cám ơn bác bao công... em có bí kíp em mới dám post bài chứ em hơi đâu đi kiếm thank suông dc :)

---------- Post added at 07:43 PM ---------- Previous post was at 07:41 PM ----------

[email protected]
Thank's chủ thớt
đã gủi mail cho ban nhé

mà chủ thớt ơi, đủ tks rồi sao ko public lên #1 bí kíp, mà cứ phải check từng ng 1
kiếm thank lên cái professional cho nó đẹp nick hihi ...
đã gửi mail hết cho các bạn nhé ... giờ mình sẽ nói bí quyết test pri 0 ... lần này ko kiếm thank nữa bạn nào test thấy đúng như mình nói thì vào thank cho mình còn ko thì thôi ... cám ơn tất cả các bạn.
em ko có buôn bán gì ko cam quyt gì các bác đừng chém tội em ... em bán vài cái ID lấy tiền trà trá thuốc lào thôi .

iphone4s

Hero
Reactions
1,259
MR
0.004
đã gửi mail hết cho các bạn nhé ... giờ mình sẽ nói bí quyết test pri 0 ... lần này ko kiếm thank nữa bạn nào test thấy đúng như mình nói thì vào thank cho mình còn ko thì thôi ... cám ơn tất cả các bạn.
em ko có buôn bán gì ko cam quyt gì các bác đừng chém tội em ... em bán vài cái ID lấy tiền trà trá thuốc lào thôi .

Bác chủ thớt share qua Mail em với [email protected] :m190:

yuki26091992

Banned
Reactions
148
MR
0.000

Anh vẫn chưa send cho em mà. Huhu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,395
Latest member
123wincominfo

Most viewed of week