Matrix Shareadprofits - Revshare mới,36$/Share, hết hạn ở 50$.Site khá ok

Status
Not open for further replies.

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Chi tiết plan của site:
  • Chấp nhận STP, Ego, PM ( PZ đang đợi Verify)
  • Mỗi Share giá 36$ hết hạn ở 50$. Tức mỗi Share bạn mua bạn sẽ lãi 14$ (chưa trừ fee)
  • Fee dep là 2.5%.Fee withdrawl 2%.
  • Cần Surf 10 ads mỗi ngày để được chia lãi.

Tạm thời thế.Mình RCB 80% những gì nhận đc từ Ref = 8% tổng Dep. Tức cứ mua 1 Share thì RB : 2.8$

Link đăng kí : ĐĂNG KÍ SHAREAPROFITS

Một chút quan điểm cá nhân, tại sao join:
  • Site vận hành trơn tru, hiện tại đang là đêm của tụi Tây nên vẫn ít member join
  • Thấy topic trên MMG tụi nó join và quan tâm cũng tương đối, site paid nhanh
  • Trong khi đợi PZ được verify thì ae chiến bằng STP hoặc Ego sẽ cực kì yên tâm vì 1 khi PZ có thì nó sẽ bùng dữ dội (giống như Adzibiz lúc đầu chỉ có PZ, sau thêm STP thì cũng khủng luôn - dĩ nhiên là với ai chơi đầu nhé).

Ae yêu cầu RCB làm theo phía dưới giúp mình nhé:

Đã RB cho những anh em nào gửi mail. Vì t không check được User trong chỗ quản lí Ref nên anh em gửi mail để lại ID hoặc tên hiển thị nha.

Để biết ID thì các bạn vào Overview kéo xuống dưới sẽ thấy tên hiển thị và ID của bạn luôn.

Lưu ý là t không check comment trên đây để RB nhé.T chỉ check mail và RB,confirm, gửi thông tin chi tiết RB qua email thôi.Ae chịu khó gửi mail giúp t cho dễ, t add vào list mail luôn, có chương trình hay thông tin gì mới sẽ gửi ae luôn 1 loạt cho tiện update thông tin.

Gửi email tới: sharingmmo@ gmail.com
Tiêu đề: Nhận RB ShareADProfit
Nội dung:
ID/ tên hiển thị của bạn : (Ví dụ mình: 59 / Thai Phan )
Tổng số Adpack bạn đã mua:
Số Adpack chưa nhận RB:
RB qua STP hoặc bank (VCB/ĐA/ACB):

Như đã nói ở mấy page trước là mình chỉ RB qua STP vì mình chỉ có thể rút Com qua STP (các bạn có thể check ở mục Recent Payout sẽ thấy mình rút toàn STP thôi,nó ko cho rút qua PM đâu-mình đã thử rồi :( , không được. ) nên rất mong ae thông cảm. Ae nào không có STP thì mình có thể RB qua bank cho anh em, khi yêu cầu nhớ ghi lại bank. Tỉ giá STP qui đổi qua vnđ là 17k/$ theo giá thị trường.

Cảm ơn tất cả anh em!

STP mình bị limit nên mới chỉ mua được 1 Share bằng acc STP clone.
Proof rút sẽ update sau nhé Mod.

Last edited by a moderator:
Cho mình hỏi chu kì bao nhiu ngày để lãi nhỉ ^^

30 phút 12% ko tệ vừa rút đang chờ paid

Vãi chửa,nó paid nhanh lắm :D.Proof lúc sáng đây:

Your SolidTrust Pay account has been credited with $22.
Details are:

Transaction ID: 276219982

Member Name: shareads

Email: [email protected]

If you have any queries, please contact our support team.

[email protected]

Ae nào chơi cập nhật cái lãi lên đây phát.Của t lãi nó cộng cha vào cashblance chứ cái chỗ Share earn vẫn đứng yên :D Sáng giờ được 19% rồi!

- - - Updated - - -

Ae nào chơi cập nhật cái lãi lên đây phát.Của t lãi nó cộng cha vào cashblance chứ cái chỗ Share earn vẫn đứng yên :D Sáng giờ được 19% rồi!

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

anh có online yahoo không vậy, cho em hỏi tý

Hôm nay chủ nhật các Pro off hết rồi thì phải. 2pic chẳng thấy sôi động gì nhỉ.
Đã theo thớt rồi nhé. 12ad
Cái site này chẳng thấy hiện lên % chia lãi gì cả.
Hihi
:m160::m200:

Hàng đã về :
Received Payment 55.97 USD from account U4131548 to account U4916872. Batch: 29921626. Memo: API Payment.
:binhsua166:

Anh em ref để lại STP giúp t nhé.Nó chỉ cho t rút Commission về STP thôi vì t chơi bằng STP,do đó RB bằng STP chứ cũng ko có PM mà RB cho anh em.Ae gửi email giúp t.
Tiêu đề: RB Shareadprofits
Nội dung:
Tổng số Adpack đã mua:
Số Adpack chưa RB:
STP của bạn:

Tới email : sharingmmo@ gmail.com , hoặc gửi qua skype : phannguyentb, t ko hay onl yahoo đâu.Thanks anh em!

Anh em ref để lại STP giúp t nhé.Nó chỉ cho t rút Commission về STP thôi vì t chơi bằng STP,do đó RB bằng STP chứ cũng ko có PM mà RB cho anh em.Ae gửi email giúp t.
Tiêu đề: RB Shareadprofits
Nội dung:
Tổng số Adpack đã mua:
Số Adpack chưa RB:
STP của bạn:

Tới email : sharingmmo@ gmail.com , hoặc gửi qua skype : phannguyentb, t ko hay onl yahoo đâu.Thanks anh em!
buồn thế, không có rcb cho pm :binhsua48:

Có nên tái đầu tư không nhỉ?
Site này trả lãi cũng nhanh ghê.
Đã về được 1/3 vốn rồi hihi
:binhsua166:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487