Matrix Shareadprofits - Revshare mới,36$/Share, hết hạn ở 50$.Site khá ok

Status
Not open for further replies.
The amount of 20 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4131548->U4373235. Memo: API Payment.. Date: 15:32 04.08.13. Batch: 29954203.

Min rút 10$....mà nên dep nhiều zô...site đang ngon....để càng lâu càng bèo...mình thấy thế ;))

Bác này phán chuẩn hehe.
Nếu chơi là phải tập xác định luôn,không thì thôi.
Còn cứ kiểu Gia Cát Dự thì khó lắm.
:binhsua163:

Active Shares Surf Banner Credits
1 1100
Có nghĩa là surf bao nhiêu cái ads đây bác.

Đã RB cho những anh em nào gửi mail. Vì t không check được User trong chỗ quản lí Ref nên anh em gửi mail để lại ID hoặc tên hiển thị nha.

Để biết ID thì các bạn vào Overview kéo xuống dưới sẽ thấy tên hiển thị và ID của bạn luôn.

Lưu ý là t không check comment trên đây để RB nhé.T chỉ check mail và RB,confirm, gửi thông tin chi tiết RB qua email thôi.Ae chịu khó gửi mail giúp t cho dễ, t add vào list mail luôn, có chương trình hay thông tin gì mới sẽ gửi ae luôn 1 loạt cho tiện update thông tin.

Gửi email tới: sharingmmo@ gmail.com
Tiêu đề: Nhận RB ShareADProfit
Nội dung:
ID/ tên hiển thị của bạn : (Ví dụ mình: 59 / Thai Phan )
Tổng số Adpack bạn đã mua:
Số Adpack chưa nhận RB:
RB qua STP hoặc bank (VCB/ĐA/ACB):

Như đã nói ở mấy page trước là mình chỉ RB qua STP vì mình chỉ có thể rút Com qua STP (các bạn có thể check ở mục Recent Payout sẽ thấy mình rút toàn STP thôi,nó ko cho rút qua PM đâu-mình đã thử rồi :( , không được. ) nên rất mong ae thông cảm. Ae nào không có STP thì mình có thể RB qua bank cho anh em, khi yêu cầu nhớ ghi lại bank. Tỉ giá STP qui đổi qua vnđ là 17k/$ theo giá thị trường.

Cảm ơn tất cả anh em!

with rất nhanh nhé :

The amount of 28 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4131548->Uxxxxxxx. Memo: API Payment.. Date: 16:55 04.08.13. Batch: 29961332.

Active Shares Surf Banner Credits
1 1100
Có nghĩa là surf bao nhiêu cái ads đây bác.

Một ngày bạn chỉ cần surf 10 Ads là được.Cái bạn show ra là số credits để đặt quảng cáo của bạn.Bạn mua mỗi Share thì nhận được 1100 Credits.

Của tớ này;
Username : ngominhtuan | Id: 103

Chuẩn bị mua thêm 2 pack ads. hí hí. Bọn Tây nó đang DEP mạnh, lãi lên nhanh vùn vụt/.

- - - Updated - - -

Một ngày bạn chỉ cần surf 10 Ads là được.Cái bạn show ra là số credits để đặt quảng cáo của bạn.Bạn mua mỗi Share thì nhận được 1100 Credits.

Nó không hiện số lượng ads mà mình đã click à cậu,.

Theo thớt có nên tái đầu tư bây giờ không nhỉ?
Mình thấy lãi vẫn tăng nhanh.
Nhưng mới chơi nên chưa có nhiều kinh nguyệt mong thớt và cac Bro giúp đỡ.
Hi` Hi`:binhsua161:

ĐI hỏi dò, thấy mọi người bảo chiến mạnh lên.

Mua thêm 3 share nữa cho nó máu.

Hỏi lại chủ thớt cái. DEP bằng PM có RCB không nhỉ. Vào skype và YM đều không liên lạc được.

Mua thêm 3 share nữa cho nó máu.

Hỏi lại chủ thớt cái. DEP bằng PM có RCB không nhỉ. Vào skype và YM đều không liên lạc được.
Dep bằng gì thì vẫn được RCB thôi.
Nhưng tất cả sẽ RCB bằng STP.
Bác này chẳng chịu đọc gì cả.
:binhsua146:

Đã RB cho những anh em nào gửi mail. Vì t không check được User trong chỗ quản lí Ref nên anh em gửi mail để lại ID hoặc tên hiển thị nha.

Để biết ID thì các bạn vào Overview kéo xuống dưới sẽ thấy tên hiển thị và ID của bạn luôn.

Lưu ý là t không check comment trên đây để RB nhé.T chỉ check mail và RB,confirm, gửi thông tin chi tiết RB qua email thôi.Ae chịu khó gửi mail giúp t cho dễ, t add vào list mail luôn, có chương trình hay thông tin gì mới sẽ gửi ae luôn 1 loạt cho tiện update thông tin.

Nội dung:
Số Adpack chưa nhận RB:

Như đã nói ở mấy page trước là mình chỉ RB qua STP vì mình chỉ có thể rút Com qua STP (các bạn có thể check ở mục Recent Payout sẽ thấy mình rút toàn STP thôi,nó ko cho rút qua PM đâu-mình đã thử rồi :( , không được. ) nên rất mong ae thông cảm. Ae nào không có STP thì mình có thể RB qua bank cho anh em, khi yêu cầu nhớ ghi lại bank. Tỉ giá STP qui đổi qua vnđ là 17k/$ theo giá thị trường.

Cảm ơn tất cả anh em!

Đã pm ở đây và Skype mà ko thấy trả lời keke

- - - Updated - - -

Nội dung:
Số Adpack chưa nhận RB:

Cảm ơn tất cả anh em!

Đặt lệnh rút từ 3h sáng hôm nay tới giờ vẫn chưa thấy hàng về... tốc độ chia lãi hơi chậm. Có lẽ do bọn Tây nó đang ngủ.

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Vẫn chưa nhận được RCB của thớt vào STP đã gửi mail cho thớt rồi. id:103/ngominhtuan/4 share.

Đặt lệnh rút từ 3h sáng hôm nay tới giờ vẫn chưa thấy hàng về... tốc độ chia lãi hơi chậm. Có lẽ do bọn Tây nó đang ngủ.

- - - Updated - - -

Vẫn chưa nhận được RCB của thớt vào STP đã gửi mail cho thớt rồi. id:103/ngominhtuan/4 share.
Của c t check 3 Adpack chứ không phải 4.

Đã RB hết cho ae gửi mail. Skype giờ t mới onl được.
Lão chemgio đợi đến chiều giúp em nhé.STP hôm qua quất cái lại limit tiếp rồi :D Ae cứ gửi mail giúp mình RB cho dễ tổng hợp.Thanks ae!

Của c t check 3 Adpack chứ không phải 4.

Đã RB hết cho ae gửi mail. Skype giờ t mới onl được.
Lão chemgio đợi đến chiều giúp em nhé.STP hôm qua quất cái lại limit tiếp rồi :D Ae cứ gửi mail giúp mình RB cho dễ tổng hợp.Thanks ae!

ờ ít ra cũng cho a em câu trả lời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week