Ask SHARED VÀ FIX NHỮNG LỖI KHI LÀM <<< SMARTLINK >>>

C muốn hỏi thì trước tiên C phải viết cho đúng vào ? viết mà ko dấu thì chứng tỏ C ko quan tâm và không đọc tới những gì Forum viết cả !!!

Để giữ CR% Cậu cần đọc nhiều trong forum nhe @@ Mua click + Bot + Social + GAds

Thật sự bất tiện khi post CM như thế :(. Bạn Thông cảm nhé,Mình mới tìm hiểu về phương diện làm smartlink mà ko tìm thấy bài nào hướng dẫn nên sẵn tiện hỏi trong topic này !,

Anyway, Thank for share

Cho mình hỏi ngu phát smartlink có cần phải làm website, đặt lên website làm ko hoặc bắt bưộc phải làm site hay ko vậy

@ganoitt1 chào bạn
tháng đầu mình làm 100-200$ thì net nó paid binh thường. thấy ngon nên bem 2-3k thế là nó cho đi luôn (bem tay thôi :D)
vì lý do nó muốn mình chứng minh traffic.
vấn đề ở đây mình muốn hỏi là trước giờ các bac làm off thì nguồn traffic cho con off các bác lấy ở đâu. bot..hay mua của adsnetwork...vv hay trộn

@ganoitt1 chào bạn
tháng đầu mình làm 100-200$ thì net nó paid binh thường. thấy ngon nên bem 2-3k thế là nó cho đi luôn (bem tay thôi :D)
vì lý do nó muốn mình chứng minh traffic.
vấn đề ở đây mình muốn hỏi là trước giờ các bac làm off thì nguồn traffic cho con off các bác lấy ở đâu. bot..hay mua của adsnetwork...vv hay trộn
Đại đa số nguồn traffic lấy từ tool click quang vu 3.5 scan ssh bỏ :D :D còn một số pro hoặc một số nhỏ lẻ khác thì chạy real traffic từ pop hoặc chạy ads facebook, hoặc mốt số site uy tín khác....

Đại đa số nguồn traffic lấy từ tool click quang vu 3.5 scan ssh bỏ :D :D còn một số pro hoặc một số nhỏ lẻ khác thì chạy real traffic từ pop hoặc chạy ads facebook, hoặc mốt số site uy tín khác....

e vừa xem tool đó.theo em như e thấy thì tool click đó nó cũng chẳng khác mấy tool bot traffic như thanhps hay lolbottrafic.phải ko bác nhỉ

Ai có lòng hảo tâm chỉ mình cách làm smartlink với ak được paid hậu tạ 30%. hoặc hợp tác cũng đc mình có mem và có máy .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,221
Latest member
NecNec
Back
Top Bottom