Shareholder.company Trang Hyip xứng đáng để đầu tư

không biết thì đừng có nổ vậy chứ, biết nó dùng script gì mà lại check hyip gold script ? không biết nó dùng script gì đọc ở đâu cái thông tin dùng web gold script check cũng đem ra check.
mà mình nghĩ bạn cũng chẳng biết cái script là cái gì

Thế bạn nghĩ web này nó chỉ để chơi ah ^_^ mmo4me đâu phải hyip mà mua licensed? HYIP thì khó nói đc ngày mai ... và site này đánh giá chung là CÙI MÍA!

không biết thì đừng có nổ vậy chứ, biết nó dùng script gì mà lại check hyip gold script ? không biết nó dùng script gì đọc ở đâu cái thông tin dùng web gold script check cũng đem ra check.
mà mình nghĩ bạn cũng chẳng biết cái script là cái gì

có chính kiến :D

thằng này script custom mà, đâu phải site nào cũng script goldcoder.

site này tạm thôi, có đầu tư, có cổng payza, sống lâu mới hot được

với box matrix chắc ko đúng :D

Thế bạn nghĩ web này nó chỉ để chơi ah ^_^ mmo4me đâu phải hyip mà mua licensed? HYIP thì khó nói đc ngày mai ... và site này đánh giá chung là CÙI MÍA!
nói chung cái dịch vụ exchange của bạn chắc cùng mía phải không?, nic reg cách đây 3 tháng mà 1700 post spam ác thế nhỉ, trước mình thấy mem nào spam ác là nguy cơ lắm

Last edited:
thằng này script custom mà, đâu phải site nào cũng script goldcoder.

site này tạm thôi, có đầu tư, có cổng payza, sống lâu mới hot được

với box matrix chắc ko đúng :D
người hiểu biết về hyip có khác, phát biểu câu nào chuẩn câu đó, mấy thằng kia có biết script là cái gì đâu, cái gì cũng đem ra check, đúng thời với mình năm 2012, trước có hội hyip của loimuonnoi

thằng anastasia chiến hình như 3k thì phải, với hyip không thể nói trước điều gì, chiến được cứ chiến thôi, nếu so sánh site này với máy site hiện tại thì nó ở mức khá rồi, đòi gì nữa, cái gì chắc ăn thì đã ko đến lượt mình. Mà công nhận 1 điều ai mà tạo topic ra bị người khác làm phiền khó chịu thật

còn 1 site nữa mai post, bảo hiểm 400$/4 người= 100$ 1 người, hoàn vốn nếu site scam

Last edited:
nói chung cái dịch vụ exchange của bạn chắc cùng mía phải không?, nic reg cách đây 3 tháng mà 1700 post spam ác thế nhỉ, trước mình thấy mem nào spam ác là nguy cơ lắm
Có những ng nik 2011 cũng nguy cơ mà ^_^ Bác ko spam thì chắc gì bác ko có nguy cơ :eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Và để ý những ng hay nói ng khác có nguy cơ thì những ng đấy luôn có nguy cơ hơn bao giờ hết :cool:

Last edited:

thằng anastasia chiến hình như 3k thì phải, với hyip không thể nói trước điều gì, chiến được cứ chiến thôi, nếu so sánh site này với máy site hiện tại thì nó ở mức khá rồi, đòi gì nữa, cái gì chắc ăn thì đã ko đến lượt mình. Mà công nhận 1 điều ai mà tạo topic ra bị người khác làm phiền khó chịu thật

còn 1 site nữa mai post, bảo hiểm 400$/4 người= 100$ 1 người, hoàn vốn nếu site scam

Có bảo hiểm mà không có tiền theo. tiếc ghê :(

Có bảo hiểm mà không có tiền theo. tiếc ghê :(
tiếc gì đâu, mình cũng khuyên bạn hyip rủi ro ko nên chơi, mình đang chơi cái khác nữa, số tiền mình chơi này chủ yếu để gỡ lại những gì mình đã mất cách đây 2 tháng, xong vụ này có thể mình bỏ hyip, chơi cái này có hội offline thì an toàn hơn

Adx là 1 bài học :D , uy cmn tín lắm đấy 2011 , nó dắt mũi như trâu , rõ ràng nó chơi bẩn bựa mà ko làm gì được , ở đây chẳng có site nào ngon hết , Hit And Chuồn là ngon thôi , đừng mong site nào là cái nồi cơm vì ít thằng Pro như Neobux lắm , đơn giản là Neobux nó cũng có chiến thuật của nó cả , lắm tiền biết cách đầu tư có lãi , mà ko thì lỗ , site của chủ bài cũng là lấy sau trả trước thôi , hãy thận trọng đừng tin tưởng nó quá ra đê :D , 1 số tấm gương uy con tín : paidviet , wtf , adx , Onecoin , làm ra site tất nhiên là có lãi , nhưng thằng Zeek mà sống chắc chắn không có site thứ 2 :D

Adx là 1 bài học :D , uy cmn tín lắm đấy 2011 , nó dắt mũi như trâu , rõ ràng nó chơi bẩn bựa mà ko làm gì được , ở đây chẳng có site nào ngon hết , Hit And Chuồn là ngon thôi , đừng mong site nào là cái nồi cơm vì ít thằng Pro như Neobux lắm , đơn giản là Neobux nó cũng có chiến thuật của nó cả , lắm tiền biết cách đầu tư có lãi , mà ko thì lỗ , site của chủ bài cũng là lấy sau trả trước thôi , hãy thận trọng đừng tin tưởng nó quá ra đê :D , 1 số tấm gương uy con tín : paidviet , wtf , adx , Onecoin , làm ra site tất nhiên là có lãi , nhưng thằng Zeek mà sống chắc chắn không có site thứ 2 :D
oncoin vẫn chiến đc nhé, mình được bảo hiểm $ 1000 từ 1 người nó đang chiến oncoin, nhưng hiện tại mình bận quá ko chơi, nó có vài chục k nên bảo hiểm mình 1k cũng ko có gì lạ, mà là sinh viên đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,549
174,834
Latest member
LinhMirancho

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom