Matrix [SHARINGTB] Profitgears.com - 2%/ngày Site HOT 2013,plans rất hay RB 100%,updated....

Status
Not open for further replies.
LR đã bắt đầu nhận được cho những acc Request sớm nay.Của mình Dep 600 Lr và 400 STP,nó refund cả về LR.Gỡ gạc lại tí :D

Date: 5/21/2013 1:03 PM
Batch: 144742735
From Account: U9027095 (ProfitGears)
Amount: $800.00
Memo: PG refund

Thank you.

- - - Updated - - -

Chắc nó trả qua PM thôi cậu :)

Điều này chứng tỏ thằng admin này cũng ko tệ, site cũng ko tồi. Nếu site chạy ngon thì anh em kiếm tốt rồi!!!

mịa nó rff còn 80%.đúng là mất dạy thật .hj vọng nó rf cho thôi.mình chơi có 300 nên cũng đỡ đau hơn

Điều này chứng tỏ thằng admin này cũng ko tệ, site cũng ko tồi. Nếu site chạy ngon thì anh em kiếm tốt rồi!!!

Nó nói chính xác cái từ G1 qua G2 không gây hiểu nhầm như lúc đầu nó đưa ra ở cái "How it works" và con Ballyho nó Promotion rõ ràng 3 cái Gears thì chắc nó không chết yểu,đằng này chỉ nói 2%/ngày, ko reset, hóng hơn 3 tháng mới open, làm sốt xình xịch.Lúc ra thì mọi người chỉ nghía qua cái Plan 1 chút mà dep ầm ầm rồi sau đó tụt huyết áp vì thất vọng. Đấy là nguyên nhân nó chết yểu.Chứ mà cứ đàng hoàng,cứ rõ ràng thì chắc vẫn từ từ mà sống được,nhưng lại ko HOT :D

Dear smi,

You have received a payment to your account U5982988 (smithh):

Date: 5/21/2013 1:25 PM
Batch: 144745630
Amount: $240.00
chị lỗ 72 lr với e nó

Đã nhận lại được tiền, lỗ có 4.8$ :))
Mình thấy nó vẫn tử tế chán mà, lấy lại đc 80% còn hơn mất 100%

mịa tử tế cái con khỉ.nếu tử tế tì rf 100% đi chứ ăn cướp 20% còn kêu tử tế

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

:m121: chuẩn cmnr. Nhưng tử tế nhiều hơn mấy thằng site khác :D

:m121: chuẩn cmnr. Nhưng tử tế nhiều hơn mấy thằng site khác :D

nó refund lại là tốt lắm rồi...lỗ còn đỡ hơn ăn cam non nhiều chứ...tử tế hơn cả khối site khác

site thiết kế đơn giản ăn luôn 20% trong vài ngày thì thằng admin nó thơm quá rồi còn gì, để có gì lần sau còn quay lại chứ ăn hết thì khó sống, đúng là nghệ thuật ăn tốt thật đáng học hỏi trong cuộc sống :D

Cũng đã nhận được RF
Date: 5/21/2013 1:41 PM
Batch: 144747903

Thank you.

P/s: vẫn log được vào acc nhưng with disable hơ hơ..

Last edited by a moderator:
Cũng đã nhận được RF
Date: 5/21/2013 1:41 PM
Batch: 144747903

Thank you.

P/s: vẫn log được vào acc nhưng with disable hơ hơ..
Nó disable with với tất cả các acc để nó refund :D

sao log vô ạc vẫn còn thấy tiền dep nhỉ.mặc dù đã nhận được tiền rf.trong ạc vẫn còn thấy tiền keke.

may bac nay thiet la. no refund 80% lai da la lucky lam roi. No co the close the program and run away with PM or LR money easily. no need to refund

đã được refund qua PM :)
The amount of 240 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2674117->U3589819. Memo: PG refund. Date: 11:52 22.05.13. Batch: 22763849.

stp thì đòi dc 100% rồi...coi như lỗ fee nhận stp thôi :))

*** Great News ! ***

You have successfully received money from a registered SolidTrust
Pay member! Keep this email as your receipt.

From STPay member email: [email protected]
From STPay username: SolidTrust Group
Transaction ID Number: 275476048
Amount: USD 34.99
Details (if provided): Due to website challenges the admin of
ProfitGears has asked SolidTrust to issue refunds with their
remanining balance. All refunds are now completed and there are
no more funds available.

Em lội 22 page chả nhẽ ko cmt gì. Đúng là invest online không gì đảm bảo cả. Site này mất đi site khác lại tới. Hy vọng là anh em lại tìm đc 1 site ngon để invest.
Bọn nước ngoài nhiều lúc lại nghĩ ra được những chương trình dộc và lạ để lmaf mờ mắt nhà đầu tư. Em theo dõi thấy mấy site như vậy. Thiết nghĩ nó nghĩ được, làm được, sao những anh em việt nam mình không làm được như nó. Để thay vì mang tiền đi kiếm tiền thiên hạ thì mang tiền để dụ tiền của thiên hạ.

Em lội 22 page chả nhẽ ko cmt gì. Đúng là invest online không gì đảm bảo cả. Site này mất đi site khác lại tới. Hy vọng là anh em lại tìm đc 1 site ngon để invest.
Bọn nước ngoài nhiều lúc lại nghĩ ra được những chương trình dộc và lạ để lmaf mờ mắt nhà đầu tư. Em theo dõi thấy mấy site như vậy. Thiết nghĩ nó nghĩ được, làm được, sao những anh em việt nam mình không làm được như nó. Để thay vì mang tiền đi kiếm tiền thiên hạ thì mang tiền để dụ tiền của thiên hạ.

VN ta thừa biết giới mmo thì cheater nhiều vô kể... Ai dại gì dân mình tự giết nhau....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week