Suggest Shess !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! 00thay

00thay

Junior
Reactions
68
MR
0.000
tui không thích ai nói tui giống ai hết, ai muốn biết thì ra YH bất wedcam lên cho xem, éo chịu dc nhiệt rồi nhé
Shess là thằng nào sao nói tui là nó, cần giải quyết cho xong chuyện này ngay và luôn
@doantrang @khongthevl

mà s bố này làm j mà ng ta ghét ghê thế mình spam chém quá nên bị gét đã đành

Upvote 0
sợ mất miếng ăn đấy mà

Upvote 0
pác ghi sai chính tả kìa, scam chứ hok phải spam
p/s: đùa tý chơi :D:D:D

Upvote 0
Không phải shess nhưng cái mặt hao hao shess . Nghi là anh thằng shess rồi :D

Mình vừa coi 1 tí . chưa rõ lắm thì out yahoo mất rồi
nghi thì xem lại. lúc này bạn kia đang tewm qua chup lại

Upvote 0
Có bắt mình xin lỗi cũng vậy , mình chỉ nhắc đúng 2 lần trong topic chứ không chửi bới gì bạn là cái thứ 1 , cái thứ 2 webcame muốn show hình người khác thì dễ lắm bạn à , bạn cũng có thể kêu người nhà ra mà ngồi đó , or có thể remote webcame đang treo ở đâu đó về ngay webcame đang cho người khác xem ( cái này mình từng gặp qua rồi ) . Và nữa bạn không biết shess là ai , thì mắc mới gì nhắc cái tên đó ra thôi bạn đã bảo mất danh dự của bản thân ? . Người xưa có câu : có tật giật mình quả cũng không sai . Bạn có phải hay không thì tự bản thân bạn biết thôi ;););) . Mình đã không đụng chạm gì tới bạn từ nãy giờ , thì bạn cũng bớt xàm mà tag tên mình lại đi nhé . Thân ái và chào tạm biệt . Mình đi ngủ đây bái bai

Upvote 0
Trước cứ ngờ ngợ cậu này giống shess ai dè là thật ta ơi
Thằng shess có nốt ruồi ngay ass . ngon thì show ass ra cho mọi người thấy đi

em này bị bệnh gì mà giật giật kinh thế bác :confused:

Upvote 0
@doantrang @khongthevl 2 đứa bạn của t có liên quan gì đây à ..sao vào đọc topic này không hiểu gì hết @@
@@doantrang nói mình làm shess , @@khongthevl nhàu vô chửi, mình nói ko phải nhưng cứ chửi, mình kêu ya ra xem WC ko chịu, chửi tiếp

Upvote 0
mình có 1 thắc mặc thread nói k biết shess là ai tại sao bạn phản ứng ghê vậy ? mà còn nói là mất danh dự của bạn nữa ?

Upvote 0
@@doantrang nói mình làm shess , @@khongthevl nhàu vô chửi, mình nói ko phải nhưng cứ chửi, mình kêu ya ra xem WC ko chịu, chửi tiếp
thật sự mình k biết ai đúng ai sai nhưng xem wc xem cho vui thôi :p
WC fake cũng đc mà :p

Upvote 0
Có bắt mình xin lỗi cũng vậy , mình chỉ nhắc đúng 2 lần trong topic chứ không chửi bới gì bạn là cái thứ 1 , cái thứ 2 webcame muốn show hình người khác thì dễ lắm bạn à , bạn cũng có thể kêu người nhà ra mà ngồi đó , or có thể remote webcame đang treo ở đâu đó về ngay webcame đang cho người khác xem ( cái này mình từng gặp qua rồi ) . Và nữa bạn không biết shess là ai , thì mắc mới gì nhắc cái tên đó ra thôi bạn đã bảo mất danh dự của bản thân ? . Người xưa có câu : có tật giật mình quả cũng không sai . Bạn có phải hay không thì tự bản thân bạn biết thôi ;););) . Mình đã không đụng chạm gì tới bạn từ nãy giờ , thì bạn cũng bớt xàm mà tag tên mình lại đi nhé . Thân ái và chào tạm biệt . Mình đi ngủ đây bái bai
nhưng khan định mình là she nick mình còn hoạt động trong mmo nửa, nay giờ bao nhieu người nói ntn, chắt dễ sống trong mmo nửa à ban?

Upvote 0
nhưng khan định mình là she nick mình còn hoạt động trong mmo nửa, nay giờ bao nhieu người nói ntn, chắt dễ sống trong mmo nửa à ban?
sao đâu mà k sống đc :))
mình bị cả mod + VIp mem hùa vào ném gạch vẫn bình thường đây sợ gì :))
Trừ khi có tật giật cmn mình :p

Upvote 0
:D để Heo làm trọng tài cho
Đề nghị @00thay show Ass và chymo_O Biểu diễn vài động tác lắc mông --- quay Ass vào sát wc--- để Heo kiểm tra ---
:D Nhớ bữa kia thông @shess có làm sẹo trên Mông bác í:oops:
:) Heo kiểm tra ko phải thì sẽ thanh mình dùm pac:D
Note:oops: thêm cái địa chỉ nhà và số phone nữa nhé:rolleyes: tiện ta tới thông Ass lun:D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week