Report Shin - Nên Cấm Sell Tut Lách YTB và khóa học YTB

Status
Not open for further replies.

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
như tit dạo này nhìu thánh lập topic nào là sell tut lách BQ rồi nào là khóa học YTB 1tr5 2tr, nhưng thật chất toàn dạy 3 cái ko đâu, toàn nhưng cái nói chung là cơ bản và chấp vá những thứ đã được a-e share rồi tổng hợp lại đem sell và mở khóa học .
Nói chung thì ít ai dính trừ những bọn là new cứ mơ mộng mới dính, nhưng vì 1 4rum trong sạch mình nghĩ shin nên cấm các khóa học YTB này lại và cấm cả sell tut lách BQ nữa, lách xịn ko nói gì, lách nhạc mà nghe giọng CS hát cứ như vịt kêu vậy mà cũng đem sell này sell nọ .
Shin nên SN và cấm các loại sell liên quan đến YTB " sell tut lách BQ và khóa học " ấy
mình ko nhờ lầm thì trước đấy có 1 thằng cũng dạy cái gì đó nhận tiền xong dạy tào lao cho mem ko rồi ôm tiền đi, giờ nên đề phòng cái bọn dạy YTB này đi, thật sự YTB ko có gì phải học cả, chơi từ từ sẽ có KN, bọn dạy với mở khóa học toàn dạy tào lao với cơ bản, ăn ở thất cmn đức vãi .

P/S : A-E nào mới vào YTB thì nên tìm hiểu từ từ, chơi từ từ sẽ có Kinh Nghiệm, đừng vội vàng rồi bị bọn nó lợi dụng tâm lý theo bọn nó học rồi mất tiền ngu .
Tớ đưa ra 1 giả thuyết nhé, có thằng nói 1 tháng theo nó học sẽ kiếm đc 500$ vậy tại sao nó ko tự làm mà phải tốn TG dạy các bạn ?
dạy các bạn mất TG hơn là 1, nó tự làm nó vừa ít tốn TG lại có ăn hơn tại sao ko làm ? 1 tháng 500$ nó clone acc rồi làm cũng đc mà việc gì phải dạy ai cho nát còn bị cạnh tranh nữa .
Các bạn nên nghĩ đến những cái này trước rồi tính việc theo học hay ko, trừ khi nó chém chứ nếu làm 500$ 1 tháng thật thì nó tự làm nhìu kênh ko ngon hơn sao mà phải dạy ai cho mệt .

Đồng ý, dạo này YTB nát rồi nên tụi nó tranh thủ đấy mà

Upvote 0
Upvote 0
Nếu bạn nào vô tình thấy topic sell TUT hay khóa học dưới mọi hình thức hãy mạnh dạn ấn nút REPORT, các Mod sẽ xử lý ngay khi có thể.

Upvote 0
thế sao topic bán đầy rẫy thế kia

Do member là cheater chuyên lách luật, vì vậy họ vẫn cứ đăng bài mặc dù luật đã định sẵn :))

Upvote 0
nói thật bọn đó còn tệ hơn cả bọn đa cấp :) hại a-e trong 4rum :(

Upvote 0
ko chỉ tut trong forum, mà cả các tut trên jvzoo, rất nhiều tut nhảm xàm quần, coi xong phát nản với mấy bố chăn gà.

Giờ New chỉ có 2 cách, nếu may mắn tìm được sư phụ thì tốt, còn ko thì tự phải học hỏi trải nghiệm thôi.

Upvote 0
ửng hộ thớt . sẳn thể xóa luôn cái toppic " Rửa mắt đi anh em" Nhin nó mà thèm sinh ra tội lỗi nhiều quá :D:D:D

Upvote 0
bác có vẻ ác cảm với đa cấp. Ngày xưa e ở trong đa cấp hơn tuần có thấy sao đâu. Học đc bao nhiêu thứ
chả phải mình tớ ác cả mà 99% mem 4rum ai cũng ko ưa đa cấp :D

Upvote 0
chả phải mình tớ ác cả mà 99% mem 4rum ai cũng ko ưa đa cấp :D
mình cung ghết đa cấp .

Ngày trước có con người yêu đi làm đa cấp xong bỏ cmnl :D

Upvote 0
mà mod Tuấn đâu ko vào thịt bớt chúng nó đi cho rộng nhà rộng cửa =.="

Upvote 0
Tất cả những Topic nằm bên Box Youtube hay GA mình đều tiễn vong hết.
Chỉ có nằm bên mấy Box khác mình không dám làm vì mình ko có quyền bên Box đó.
Bạn nào phát hiện cứ mạnh dạn nhất nút Report để đội ngũ BQT có thể xử lý kịp thời và nhanh chóng.

Upvote 0
Tất cả những Topic nằm bên Box Youtube hay GA mình đều tiễn vong hết.
Chỉ có nằm bên mấy Box khác mình không dám làm vì mình ko có quyền bên Box đó.
Bạn nào phát hiện cứ mạnh dạn nhất nút Report để đội ngũ BQT có thể xử lý kịp thời và nhanh chóng.
tí nữa là đôi con chuột vào màn hình 50 inch , bao nhiêu lần vẫn bị lừa :confused:

Upvote 0
tí nữa là đôi con chuột vào màn hình 50 inch , bao nhiêu lần vẫn bị lừa :confused:
KLQ nhưng số post đẹp vãi.
Chụp tấm làm kỹ niệm nào. :D

Upvote 0
Bác chủ topic nói đúng toàn bợn ăn hai thôi dạy rỳ chứ, vỡ vẫn mất tiền oan...

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week