shipnhanh.com cần mua gấp 5000 AMZ GC rate 19.5 tại HN - SG

Status
Not open for further replies.
Thông báo nhỏ: Hiện tại có 1 số cá nhân đang mạo danh ShipNhanh để thu mua gift Amazon, bên mình chỉ có 2 nick tuvan_shipnhanhhotro_shipnhanh.

Còn các nick khác mạo danh để thu mua thì bên mình hoàn toan ko liên quan nha. Nếu có bên mình đã post ở đây hoặc FB. Hơn nữa bên mìnhKHÔNG BAO GIỜ THU MUA GIFT (update 15/2/2015, 1:45PM)

Sao lên web đó lại có thông báo này nhỉ
tớ nc với hổ trợ site đó và họ kêu để họ up lên đó . giờ thì chắc chắn tên thread này mạo danh rồi :) Nhìn cũng bít mua gấp trước 29 tết :) trong khi DV chả ai ship hàng ngày tết cả

Thông báo nhỏ: Hiện tại có 1 số cá nhân đang mạo danh ShipNhanh để thu mua gift Amazon, bên mình chỉ có 2 nick tuvan_shipnhanhhotro_shipnhanh.

Còn các nick khác mạo danh để thu mua thì bên mình hoàn toan ko liên quan nha. Nếu có bên mình đã post ở đây hoặc FB. Hơn nữa bên mìnhKHÔNG BAO GIỜ THU MUA GIFT (update 15/2/2015, 1:45PM)

Sao lên web đó lại có thông báo này nhỉ
họ úp thông báo rồi né sút nó luôn đi anh

Chúc các bạn năm mới vui vẻ và thanh công.. http://shipnhanh.com/
Đã thanh lý
haidaica113

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member