Help Show proof Filesonic ( rita)

Status
Not open for further replies.
không biết anh ý chơi hàng chi nứa :( phải công nhận là khủng khiếp quá, ai ngờ là người VN hết :( hic

mong mọi chuyện tốt đẹp đến với anh :)

Last edited by a moderator:
Rita chiến XX hay warez vậy ? Có thể cho các bạn ở đây xem site của bạn được ko ?
Cảm ơn rất nhiều !
Nhìn proof của bạn phải nói là ...:-O B-) ... mở rộng tầm mắt.

P/S: Có thể chia sẻ cho các bạn ở đây chút kinh nghiệm được không ? Lý thuyết thì giống nhau nhưng thực hành thì ko phải ai cũng làm dc !

Hay là admin rslog hay rlsbb hay admin irfree cũng nên :D

Èo. Nhìn cái proof của bác ấy mà thấy ngậm ngùi. Biết đến bao giờ mới đc = 1/10 bác ấy. Hix hix

Đêm dài ngày còn dài hơn đấy bác. Sao bác bỏ FSN chi cho uổng. Không có nó thì chơi thằng khác, chia tiền đều ra các host để khỏi bị nó block.

All the money in your account will be donated to a good cause (international center for missing and exploited children)

---------- Post added at 07:35 AM ---------- Previous post was at 07:32 AM ----------

Vậy là 3.7k của tớ bay theo gió lun rồi :))

---------- Post added at 01:42 AM ---------- Previous post was at 01:40 AM ----------

[/COLOR]
All the money in your account will be donated to a good cause (international center for missing and exploited children)

---------- Post added at 07:35 AM ---------- Previous post was at 07:32 AM ----------

Vậy là 3.7k của tớ bay theo gió lun rồi :))

Cậu đã làm đc việc tốt rùi đo' :),người chết có ảnh,Fsn chết có hình cậu pro wa'.Thành thật chia buồn

thấy tiền là ham, công sức bỏ ra mới quan trọng, có thể thấy đc đại ca Kairyu buồn cỡ nào:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week