Other Signup và verify nhận 5$ ngay và luôn.

nguyenhuudong

Junior
Reactions
162
MR
0.012
Follow me on Facebook
We received your bank information and will review it shortly. You should receive a small bank transfer in next few days. A verification code will be attached to it, which then you should enter below to complete bank verification. Cái này kiểm tra như thế nào chủ thớt ơi. E dùng visa ACB. Newb . Giúp với!!!

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
có cách gì không phải ra bank đóng dấu ko bác kẹo :D
Bình thường thì ko ra bank đóng dấu, nhưng muốn làm nông dân thì đi in cái bảng kê đó mà đóng dấu rồi đi nộp.
Bạn đăng ký paypal thế nào thì bên này nó thế ấy.

Reactions
66
MR
0.000
Chúng tôi đã nhận được thông tin ngân hàng của bạn và sẽ xem xét trong thời gian ngắn. Bạn sẽ nhận được một chuyển khoản ngân hàng nhỏ trong vài ngày tới. Một mã xác minh sẽ được gắn vào nó, sau đó bạn nên nhập vào dưới đây để hoàn thành xác minh ngân hàng:

cái này phải đợi à bác ?

lamhyquang

Senior
Reactions
240
MR
0.000
Chúng tôi đã nhận được thông tin ngân hàng của bạn và sẽ xem xét trong thời gian ngắn. Bạn sẽ nhận được một chuyển khoản ngân hàng nhỏ trong vài ngày tới. Một mã xác minh sẽ được gắn vào nó, sau đó bạn nên nhập vào dưới đây để hoàn thành xác minh ngân hàng:

cái này phải đợi à bác ?

chờ e trong mưa nữa ... xác minh xác nheo là thế đấy ko gấp được =))

cái này phải đợi à bác ?

y cái này hình như nó giống paypal . Trừ tiền trong tài khoản ngân hàng của mình sau đó mình mới alo lên bank xin code đúng ko ta .....

Giới thiệu cho cách kiếm tiền cũng như cho mọi người thấy một xu hướng mới để kiếm tiền mà cố tìm hiểu mà nắm bắt mà làm chủ công nghệ.

Làm *** chi mà nói linh tinh. Có ném đá thì ném vào tui nè.

Xóa mịa cha cho rồi, mệt quá.

Giới thiệu cho cách kiếm tiền cũng như cho mọi người thấy một xu hướng mới để kiếm tiền mà cố tìm hiểu mà nắm bắt mà làm chủ công nghệ.

Làm *** chi mà nói linh tinh. Có ném đá thì ném vào tui nè.

Xóa mịa cha cho rồi, mệt quá.

Tôi ko ném đá cậu và cũng không nói là cậu tạo ra site kia để lấy thông tin cá nhân?

Anh em cùng làm mmo, thấy gì nghi vấn thì nêu ra giúp người khác tránh chứ cậu.

Cái đống info verify kia thừa sức dùng để làm thẻ payoneer verify được us payment service, tạo paypal, skrill ... tất tần tật.

Bọn lớn thì hẵng gửi những info dạng quan trọng này, còn nhỏ lẻ đừng gửi. Nói trắng là ra bán toàn bộ info giá 5$ mà chưa chắc đã có $ về.

Vãi cả hoá đơn điện nước, cmtnd hộ chiếu, ngày sinh, bank info, tên tuổi địa chỉ :(

Tôi ko ném đá cậu và cũng không nói là cậu tạo ra site kia để lấy thông tin cá nhân?

Anh em cùng làm mmo, thấy gì nghi vấn thì nêu ra giúp người khác tránh chứ cậu.

Cái đống info verify kia thừa sức dùng để làm thẻ payoneer verify được us payment service, tạo paypal, skrill ... tất tần tật.

Bọn lớn thì hẵng gửi những info dạng quan trọng này, còn nhỏ lẻ đừng gửi. Nói trắng là ra bán toàn bộ info giá 5$ mà chưa chắc đã có $ về.
Có ném đá thì ném vào mình đừng ném vào cái site đó, vì nó hoặt động và được cấp giấy phép ở liên minh châu âu. Nó hoặc động theo pesa, các luật chống rửa tiền. Hơn nữa nó là trang để lưu trữ bitcoin bằng công nghệ mới mà tuyệt đối không ai có thể ăn cắp được bitcoin của bạn cho dù mình biết acc của bạn cũng như chủ site đó.
Mục tiêu của nó là như vậy, nó không bắt buộc phải fully verify. Bạn đăng ký site thì sẽ thấy rõ.
Chỉ có điều khác biệt là mình làm MMO cho nên chỉ quan tâm tới tiền, mà đã quan tâm tới tiền thì phải lấy tiền. Để lấy được tiền của nó thì phải fully verify để tránh cheat đồng thời cho phép giao dịch với số tiền lớn hơn và có thể kiểm soát được người dùng rửa tiền với infor (gần) như thật.
Đơn giản như vậy. Một công nghệ và mảnh đất màu mở lấy cảm hứng từ Bitcoinn, cho nên bọn nó ra tay chi nhiều để giành thị phần về mình. r Mấy bạn không biết cứ nói linh tinh nhức đầu quá.

Mấy site forex, paypal... hay bất kỳ site nào rút tiền về bank hoặc nạp tiền về bank đều phải xác minh như vậy hết.

Có ném đá thì ném vào mình đừng ném vào cái site đó, vì nó hoặt động và được cấp giấy phép ở liên minh châu âu. Nó hoặc động theo pesa, các luật chống rửa tiền. Hơn nữa nó là trang để lưu trữ bitcoin bằng công nghệ mới mà tuyệt đối không ai có thể ăn cắp được bitcoin của bạn cho dù mình biết acc của bạn cũng như chủ site đó.
Mục tiêu của nó là như vậy, nó không bắt buộc phải fully verify. Bạn đăng ký site thì sẽ thấy rõ.
Chỉ có điều khác biệt là mình làm MMO cho nên chỉ quan tâm tới tiền, mà đã quan tâm tới tiền thì phải lấy tiền. Để lấy được tiền của nó thì phải fully verify để tránh cheat đồng thời cho phép giao dịch với số tiền lớn hơn và có thể kiểm soát được người dùng rửa tiền với infor (gần) như thật.
Đơn giản như vậy. Một công nghệ và mảnh đất màu mở lấy cảm hứng từ Bitcoinn, cho nên bọn nó ra tay chi nhiều để giành thị phần về mình. r Mấy bạn không biết cứ nói linh tinh nhức đầu quá.

Mấy site forex, paypal... hay bất kỳ site nào rút tiền về bank hoặc nạp tiền về bank đều phải xác minh như vậy hết.

Cái luật chống rửa tiền và chống fraud trên site thì ai cũng biết rồi bác à. Tôi không muốn nói tới cái đó. Ý tôi nói là bọn này không tin tưởng để gửi info, , còn ai thích gửi cứ gửi full info lấy 5$. Thế tôi mới ví là "bán info lấy 5$".

Nếu site mình có nhu cầu sử dụng dịch vụ thì mình verify info full là bình thường bác à, còn không có nhu cầu sử dụng, gửi full info cho bọn nó mục đích chỉ là kiếm 5$ thì tôi ví là bán info có đúng không :p

Nói thật là site này thấy có quảng cáo trên coindesk từ lâu rồi, nhóm mới startup vài thằng lập ra, khá nhiều complaints. Bọn nó dùng info của mình thì cũng chịu. Vô market place xem qua trade cũng ảo quá :(

Last edited:
Thôi xóa rồi, ko cần bàn nữa.
Ở đó là exchange nếu cần chứ ko phải là sàn nên không dùng để trade.
Cần phân biệt thật rõ exchanger, trade market và gateway.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week