SCAM Silver Structure - silverstructure.com

Status
Not open for further replies.
minh pay hơn 1 ngay roi mà sao k thấy no về mọi ng có ai bị như mình k

< EgoPay request hơn 1 ngày rồi mà chưa thấy paid, bình thường thì chỉ sau 2 h là đã nhận $ rồi .
Anh em dep LR có ai bị pending như EgoPay không? >

[h=1]We're sorry...[/h] The website you are trying to reach seems too busy at the moment.
Please try again in few seconds.

Egopay lại bảo trì.....
Khi yêu cầu payout nó tự động send vào Egopay hử các bạn?

pending 2 ngày rồi, nhưng vẫn còn chút hi vọng...ráng chờ thêm 1 ngày nữa ko được là gánh cam về chia nhau mà ăn thôi

Nếu bị cam thì thông báo cho anh em cái nào pa ơi.

Chưa.... khi nào nó pending rùi báo cho.... vì tớ chỉ chơi 1$ nên.... :binhsua104:Nhưng hãy luôn đặt HYIP vào vòng nguy hiểm luôn cảnh giác thôi chứ ko fải vì tớ chưa bị cam mà cứ đâm đầu zô nó :binhsua95:

Có nhiều người bị pending rồi. Khả năng scam là cực kỳ cao.:binhsua23:

du má nóa hum qua pay còn ngon lành cành đào mà sao hun nay pay xog mất hút ko thấy $ về tk nhỉ?

LR vẫn pay ngon nhé ! mỗi Egopay có vấn đề !

Bác thử ktra tk xem nhận đc $ hem? pay ngon ko bị dính pendinh nhưng vào tk kiểm tra thì hem thấy $ đâu hết đc 2h rùi.

Last edited by a moderator:
... sáng zô thấy nó đổi PZ sang EGO hết.... ko bik có trục trặc kt gì ko.... còn 120 ngày nữa mới hết chu kỳ khi đó rút coi nó pay ko :binhsua104:

no cho an cam ngot roi pay 2 ngay roi ma van pending.trc pay co 2-4h là ok à.giờ no scam mất roài.tiếc quá mình dep có 50$ cũng may lãi dc 70$ roài.nên giờ em nó cam cũng k oán trách em nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week