Announce Sinh nhật Forum (01/04/2012)

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,455
MR
54.855
$240.00
Chào các bạn,

Tình hình là sắp đến sinh nhật MMO4ME lần 2. Mình có đang dự định sẽ tổ chức một bữa tiệc nhỏ trên tàu ngoài Bến Bạch Đằng (Hồ Chí Minh). Và để bớt phần gánh nặng cho BQT, có thể mỗi thành viên muốn tham gia bữa tiệc sẽ phải đóng 100k.

Không biết ý kiến mọi người thế nào? Và những ai có ý kiến nào khác thì cùng đưa lên để mọi người thảo luận nha.

BQT MMO4ME
Thân

01.04 mà ngày nói dối, sau sinh nhật mình 1 ngày :m017: 27 mới thi xong final term ko biết có về dc vn ko :m017:

ý kiến nhỏ: nên free cho mem nữ vì 4r mình mem nữ ít lắm -> mem nam đóng fee giảm gánh nặng (tỏ ra ga-lăng xí) 150k
p/s W là boy nhé!

Chào các bạn,

Tình hình là sắp đến sinh nhật MMO4ME lần 2. Mình có đang dự định sẽ tổ chức một bữa tiệc nhỏ trên tàu ngoài Bến Bạch Đằng (Hồ Chí Minh). Và để bớt phần gánh nặng cho BQT, có thể mỗi thành viên muốn tham gia bữa tiệc sẽ phải đóng 100k.

Không biết ý kiến mọi người thế nào? Và những ai có ý kiến nào khác thì cùng đưa lên để mọi người thảo luận nha.

BQT MMO4ME
Thân
Anh Shin, em đang tính làm cái event giao lưu bóng đá tranh cúp miền nam, hay mình gộp vào làm luôn 1 phát đc không a
đc vậy cho khí thế :d

nha trang thì sao hả bác shin :m131: .. aaaaaaa HCM ko ra đc huhu

Offline 3 miền, các mem tự tổ chức, min mod mem như nhau nhỉ. Thi xem miền nào ăn chơi dữ nhất ;))

yeah....tham gia ngay....Bến Bạch Đằng ok :binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822
Latest member
Demon1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back