Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
site này chưa ai có proof hết hả thớt?
mà rút qua STP nghĩa là sao nhỉ? có phải là mình phải gửi địa chỉ thật rồi họ mới gửi tiền về cho mình qua giấy chứng nhận (tấm sec) không hả thớt? lúc trước thấy anh trai mình nhận được 1 tấm sec hồi chơi zeek gửi về? nhưng lâu vãi mới nhận được. :(
STP là cổng thanh toán https://solidtrustpay.com/

Lãi ngày đầu tiên : 1%

Híc hết 2 tháng cùng ngày với bác... 20/10 mà chả có tiền dep vào up...

Lãi ngày hôm qua là : 1.3%

Retail Profit Pool Award for : 2013-10-23
Retail Profit Share Resulted in an award of $2.13 with 0.00% in Repurchase. 2.13 in cash award, and 0 in purchased bids.

Đã đặt dép. Nhưng cậu cho mình hỏi site 1 ấy, hình như nếu đăng ký 2 tài khoản thì khi post quảng cáo xong 1 tài khoản, logout rồi lại login để post quảng cáo cho tài khoản thứ 2 thì nó ko cộng điểm cho tài khoản thứ 2 thì phải. Mình mấy hôm nay toàn bị như thế thôi à:(

Đã đặt dép. Nhưng cậu cho mình hỏi site 1 ấy, hình như nếu đăng ký 2 tài khoản thì khi post quảng cáo xong 1 tài khoản, logout rồi lại login để post quảng cáo cho tài khoản thứ 2 thì nó ko cộng điểm cho tài khoản thứ 2 thì phải. Mình mấy hôm nay toàn bị như thế thôi à:(
post bt bạn , cứ post đúng với thấy cái đồng hồ điếm ngược là dc chia lãi hết mà .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week