Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
chủ thread ơi,cho hỏi muốn gửi mail cho admin về việc rút tiền thì làm sao bác, rút hơn 5 ngày rồi mà tiền chưa về
login vào , kéo xuống cuối trang có dòng contanct Affiliate Services , rồi bạn gửi nhé .

chính xác là rút đợi 15day , và delay 2 ngày nữa tiền sẽ về luôn = 17day
Chính xác là ngày nó hẹn trả + thêm 2 ngày delay là tiền về ví!

Từ 29 đến hôm nay vẫn pending

Mọi người đừng vội nâng cấp! Mình vào kiểm tra thấy 2 lệnh rút của mình lúc trước là đang pending nhưng bữa nay nó xóa lun. Trong khi nếu tiền về thì nó phải để success. Mình đi hỏi mấy đứa bạn thì tụi nó đều bị như vậy. Mình tính đợi hết ngày hôm nay nếu tiền ko về và không có gì thay đổi thì sẽ support xem nó thế nào..

Mọi người đừng vội nâng cấp! Mình vào kiểm tra thấy 2 lệnh rút của mình lúc trước là đang pending nhưng bữa nay nó xóa lun. Trong khi nếu tiền về thì nó phải để success. Mình đi hỏi mấy đứa bạn thì tụi nó đều bị như vậy. Mình tính đợi hết ngày hôm nay nếu tiền ko về và không có gì thay đổi thì sẽ support xem nó thế nào..
support nó không trả lời đâu

đã được pay, nhưng không hiểu sao dep thêm ko cho ta.
Bác được pay lúc nào thế? Của mình hum trước nó báo ngày hum qua là tiền về nhưng đến giờ vẫn chưa thấy gì. với lại trong mục "Commissions / Cash-out Report" thì chỉ hiển thị Invalid Amount chứ không hiện tiền đang pending hay success gì cả!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week