Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
ok thanks bạn , bạn cũng vậy nhé :)
1. Cả 2 site còn có 9 ngày nữa site 1 đc 211point rồi mà k có $ để dep vào giờ chả biết thế nào nữa... nếu mình dep vào 10$ thì tầm mấy ngày sau hoàn vốn nhỷ? và cứ thế được bao lâu thì hết? cả 2 site nhé

2. -Sau khi chơi free 2 tháng, bạn cần bỏ 10$ để nâng cấp. Sau khi nâng cấp thì số point sẽ chuyển thành VIP ( sinh ra $). Bạn có thể rút về khi tài khoản có > 20$

Nâng cấp được vĩnh viễn phải không nhỷ ^^ e gà mấy cái vụ này

3. cái site https://www.partnerspay.com có vài hôm nó bắt phải click 5 cái ở Step 1 mới cho Submit ở Step 4. Vậy cái này là khi nào nó yêu cầu mới click hay hằng ngày phải click?

1. Cả 2 site còn có 9 ngày nữa site 1 đc 211point rồi mà k có $ để dep vào giờ chả biết thế nào nữa... nếu mình dep vào 10$ thì tầm mấy ngày sau hoàn vốn nhỷ? và cứ thế được bao lâu thì hết? cả 2 site nhé

2. -Sau khi chơi free 2 tháng, bạn cần bỏ 10$ để nâng cấp. Sau khi nâng cấp thì số point sẽ chuyển thành VIP ( sinh ra $). Bạn có thể rút về khi tài khoản có > 20$

Nâng cấp được vĩnh viễn phải không nhỷ ^^ e gà mấy cái vụ này

3. cái site https://www.partnerspay.com có vài hôm nó bắt phải click 5 cái ở Step 1 mới cho Submit ở Step 4. Vậy cái này là khi nào nó yêu cầu mới click hay hằng ngày phải click?

1 . dep 10$ 7day hoàn vốn và đủ min 20$ bạn có thể rút tiền về ,

2. nâng cấp ko vĩnh viễn, hết hạn silver 30day phải up 10$ tiếp

3. bắt click mới click còn ko thì ko cần , cứ post ads bình thường .

thớt cho mình hỏi tí úp lên thì úp bằng PM nhưng rút ra là chưa có cổng PM đúng không thớt?
àh còn site nào khác uy tín không giới thiệu cho anh em làm với thớt :)
còn nữa, mình kiểm tra thấy site :

Domain Name: PAYOFREWARDS.COM

Expiration Date: 21-May-2014

Domain Name: PARTNERSPAY.COM

Expiration Date: 12-Mar-2014

vậy có khi nào 2 site này tới tháng 3 và tháng 5 tên miền hết hạn là nó sẽ sập không nhỉ ? :D

Last edited:
1 . dep 10$ 7day hoàn vốn và đủ min 20$ bạn có thể rút tiền về ,

2. nâng cấp ko vĩnh viễn, hết hạn silver 30day phải up 10$ tiếp

3. bắt click mới click còn ko thì ko cần , cứ post ads bình thường .
Tks sir nhé!!!!

sr dạo này bận quá , cả nhà post ads đều tay nhé đừng bỏ ngày nào , cố lên .
Thớt cho mjk hỏi xíu nữa nhé thớt. Thớt RB LIVE 1 thế LIVE 2 thớt có RB không hả thớt? tại mjk cheat acc với số lượng rất nhiều chứ nếu một vài acc thì mjk cũng không hỏi làm gì, vì thế mjk nghĩ số $ thớt thu vào ở LIVE 2 của mjk có khi còn nhiều hơn gấp mấy lần ở LIVE 1 của mjk nữa. Mong thớt RB tí xíu $ để nâng cấp các acc còn lại ấy mà :D

thớt cho mình hỏi tí úp lên thì úp bằng PM nhưng rút ra là chưa có cổng PM đúng không thớt?
àh còn site nào khác uy tín không giới thiệu cho anh em làm với thớt :)
còn nữa, mình kiểm tra thấy site :

Domain Name: PAYOFREWARDS.COM

Expiration Date: 21-May-2014

Domain Name: PARTNERSPAY.COM

Expiration Date: 12-Mar-2014

vậy có khi nào 2 site này tới tháng 3 và tháng 5 tên miền hết hạn là nó sẽ sập không nhỉ ? :D
Được đến tháng 3, tháng 5 thì còn mong muốn gì hơn nữa!
Hi, thời gian domain có ý nghĩa gì đâu, hết hạn rồi gia hạn mà

id: pancake94
thớt check nhé

thớt cho hỏi luôn là site chia lãi lúc nào trong ngày vậy?
do chơi site này với cái partnerspay nữa nên để biết đường mà post cố định luôn :D

thớt cho hỏi luôn là site chia lãi lúc nào trong ngày vậy?
do chơi site này với cái partnerspay nữa nên để biết đường mà post cố định luôn :D
site partnerspay thường cho sớm hơn site payofrewards bạn àh trong một ngày bạn muốn post add lúc nào cũng dc rảnh khi nào post khi nấy chứ đâu cần post cố định time đâu mà bạn.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week