Ask site chiến ptu ổn định

hiepga0205

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
:p lời đầu tiên em xin chào và chúc các bác một buổi chiều vui vẽ.:p

Như tile hiện tại em có site riêng /.lượng traffic củng khá lớn :rolleyes: có cả vn lẫn us và 1 số nước khác.em content site tiếng anh.trước giờ em toàn update file lên mediafire cho khách down cơ mà gần đây mới biếddeeens chơi ptu nên cung muốn up file lên đó kiếm thêm ít tiền trang trải chi phí cho website
các bác cho em hỏi là hiện tại file host nào chiến ổn định nhất ạ,với lại tốc độ down nhanh xíu( có traffic vn nên em sợ down hot nước ngoài khách vn down chậm lại giảm visitor) .up file thì em có vps rồi :D với lại em lại sợ nửa chừng ví dụ 1 năm 2 năm file nó bị xóa hay site nó scam em up lại đóng đó chắc chết:(
bác nào thông não em tý ạ ,em cảm ơn ạ

vấn đề là down mediafire tốc độ trung bình tầm 200-300kb , xài hóst thì chỉ còn tầm 50kb , nên giảm tốc độ là chắc chắn nhé , không có cách nào vừa xài host vừa giữ được tốc độ cao như mediafire đâu .

muốn đảm bảo là hóst lâu die thì chọn mấy thằng lâu đời 1 tí , rapidgator , uploaded , ultramegabit . . .

vấn đề là down mediafire tốc độ trung bình tầm 200-300kb , xài hóst thì chỉ còn tầm 50kb , nên giảm tốc độ là chắc chắn nhé , không có cách nào vừa xài host vừa giữ được tốc độ cao như mediafire đâu .

muốn đảm bảo là hóst lâu die thì chọn mấy thằng lâu đời 1 tí , rapidgator , uploaded , ultramegabit . . .
thank anh đã tư vấn.:D để em seach thử.mỗi file trên site em không nặng lắm ạ

fshare, 4share nhé. host tốt :rolleyes:

site chiến PPD ổn định pay tuần với mọi người ơi

khuyên bạn nên chơi rút gọn link với cái site của bạn sẽ ko mất khách

Chào bạn !.Trang đó hãy để nguyên đừng thay đổi, kiếm tiền từ quảng cáo là được rồi. Bạn đông khách là cũng có nguyên do của nó.

Chơi mấy host kiếm tiền dow tầm 15-25Kbps thôi. Dow 100Mb cũng mệt tuốt xác.

Chào bạn !.Trang đó hãy để nguyên đừng thay đổi, kiếm tiền từ quảng cáo là được rồi. Bạn đông khách là cũng có nguyên do của nó.

Chơi mấy host kiếm tiền dow tầm 15-25Kbps thôi. Dow 100Mb cũng mệt tuốt xác.
Thank anh đã có lời tư vấn :D site em seo khá ổn và traffic từ fapage củng nhìu .site em vi phạm chính sách GA nên chắc k chơi đc GA rồi.có trang mạng quảng cáo nào ngon k giới thiệu em với ạ

Nói về vấn đề mất khách thì mình nói theo cảm nhận của 1 visitor:
Bị bật popup quảng cáo, tự nhảy ra trang web ads, phải xem videos ads 15s gì gì đó, bị bật ra trang adf.ly rồi phải chờ 5s lại phải ấn bỏ quảng cáo để tới dc cái link đích mình cần... đù móa sài gòn bực lắm bạn à, chẳng muốn quay lần 2 luôn. bí quá ko web nào có thì mới quay lại thôi :p

nếu lượng traffic đến từ US nhiều thì mình sẽ hợp tác: hợp tác như nào => sẽ đóng 1 khoản tiền cho bạn để trang trải chi phí Hosting, có gì ae mình bàn bạc rõ hơn ở yahoo :x

:p lời đầu tiên em xin chào và chúc các bác một buổi chiều vui vẽ.:p

Như tile hiện tại em có site riêng /.lượng traffic củng khá lớn :rolleyes: có cả vn lẫn us và 1 số nước khác.em content site tiếng anh.trước giờ em toàn update file lên mediafire cho khách down cơ mà gần đây mới biếddeeens chơi ptu nên cung muốn up file lên đó kiếm thêm ít tiền trang trải chi phí cho website
các bác cho em hỏi là hiện tại file host nào chiến ổn định nhất ạ,với lại tốc độ down nhanh xíu( có traffic vn nên em sợ down hot nước ngoài khách vn down chậm lại giảm visitor) .up file thì em có vps rồi :D với lại em lại sợ nửa chừng ví dụ 1 năm 2 năm file nó bị xóa hay site nó scam em up lại đóng đó chắc chết:(
bác nào thông não em tý ạ ,em cảm ơn ạ

HÌ mình không rành lắm đâu. Bạn sang box other ấy.

Với lại bạn lành nghề thế thì đầu tư 1 trang khác theo hướng PTU ấy.

mình nghĩ chơi short link là hay nhất. adf.ly chẳng hạn, bỏ thêm vài cái quảng cáo CPM nữa, nhưng đừng chướng mắt quá. chúc bạn thành công :)

còn chơi host để kiếm tiền thì khách bình thường muốn down được phải có acc premium, nếu site cậu có nội dung độc, khách ko tìm được nguồn nào khác thì hoạ may người ta mới bỏ tiền ra mua acc, mà toàn khách vn thì thôi. bỏ hẳn đi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week