Ask site chiến ptu ổn định

mình nghĩ chơi short link là hay nhất. adf.ly chẳng hạn, bỏ thêm vài cái quảng cáo CPM nữa, nhưng đừng chướng mắt quá. chúc bạn thành công :)

còn chơi host để kiếm tiền thì khách bình thường muốn down được phải có acc premium, nếu site cậu có nội dung độc, khách ko tìm được nguồn nào khác thì hoạ may người ta mới bỏ tiền ra mua acc, mà toàn khách vn thì thôi. bỏ hẳn đi :))
site em 60% trafic us chỉ khoảng 25 vn.còn lại mấy nước khác nghe mấy bác tư vấn e cung thông ra nhìu .thank bác

site em 60% trafic us chỉ khoảng 25 vn.còn lại mấy nước khác nghe mấy bác tư vấn e cung thông ra nhìu .thank bác

Yahoo của bạn là gì thế?
để mình pm yh rồi bàn chuyện làm ăn, ăn dc mình sẽ chia sẻ tiền cho bạn

phải rồi, trước mình chơi blogspot cũng đưa hết link MF, host này hút khách thì khủng rồi, bài đăng chỉ 30s sau là lên google luôn :D. giờ mà bỏ MF thì chắc là giảm tương đối visitor đấy thớt ạ, cái gì cũng có nguyên do của nó cả, nên cân nhắc ^^

Chơi song song thêm 1 host nữa, ko bỏ MF, ko dùng adf.ly hay mấy kiểu quảng cáo popup nhức mắt gây khó chịu, bạn test thử các ad network, mỗi cái tầm vài ngày đến 1 tuần, cái nào thấy ổn thì dùng
Mà site bạn rank alexa bao nhiêu thế :D

Chơi song song thêm 1 host nữa, ko bỏ MF, ko dùng adf.ly hay mấy kiểu quảng cáo popup nhức mắt gây khó chịu, bạn test thử các ad network, mỗi cái tầm vài ngày đến 1 tuần, cái nào thấy ổn thì dùng
Mà site bạn rank alexa bao nhiêu thế :D

Dedi của bác hàng FR đúng ko?

up lên mf để giữ file b à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week