Got Paid Site cho thuê phần cứng đào Bitcoin

cho tớ hỏi rõ thêm tí : thuê giá tiền ntn - nhìn tiền tệ này ko rõ lém vì thý giá cao nhất lại nhận đc 20kh/s theo tớ nghĩ là thấp nhất

cái thứ 2 là thuê này là chỉ 1 lần duy nhất hay 1 tháng :D

mà nạp tiền thuê thế nào vậy, giờ ko nạp được thì mua làm sao được, không mua được gói của nó thì có được pay đâu

cho tớ hỏi rõ thêm tí : thuê giá tiền ntn - nhìn tiền tệ này ko rõ lém vì thý giá cao nhất lại nhận đc 20kh/s theo tớ nghĩ là thấp nhất

cái thứ 2 là thuê này là chỉ 1 lần duy nhất hay 1 tháng :D
giá nó giảm dần theo số lượng bạn thuê bạn có thể theo dõi bảng giá đây

bạn thuê 1 lần 700KH/s thì giá 0.29/1KH/s
với 1 lần 1400KH/s thì với giá 0.27KH/s
nên bạn có thể tùy theo khả năng của mình để đầu tư để có thể hồi vốn nhanh nhất có thể

mà nạp tiền thuê thế nào vậy, giờ ko nạp được thì mua làm sao được, không mua được gói của nó thì có được pay đâu
Bạn có thể kiếm bitcoin từ các trang nhận satoshi free hoặc có thể mưa từ các dịch vụ echange. bạn nghiên cứu thấy nó có lợi nhuận bạn đầu tư lâu dài. :D

Bạn có thể kiếm bitcoin từ các trang nhận satoshi free hoặc có thể mưa từ các dịch vụ echange. bạn nghiên cứu thấy nó có lợi nhuận bạn đầu tư lâu dài. :D
click mấy trang frre dài cổ ra mới được có 2$ thì bao giờ mới được đủ min để thuê của nó là 10$, hic

click mấy trang frre dài cổ ra mới được có 2$ thì bao giờ mới được đủ min để thuê của nó là 10$, hic
cái đó thì tùy vào bạn có biết cách chiến k thôi. mình thấy mấy bạn chiến 1 h cũng dc 1-2$ đó thôi. k có vốn phải tích lũy từ từ chứ biết làm sao dc

mình nạp 50$ rồi bạn rbc cho mình đi, nói rõ là nạp 2 lần 1 lần 6$ 1 lần 46$
mà sao refback ít thế nhận được 100% ít nhất rb 50% chứ? sao rb có 20% thế bạn nhận 80% cơ ah?

mình nạp 50$ rồi bạn rbc cho mình đi, nói rõ là nạp 2 lần 1 lần 6$ 1 lần 46$
mà sao refback ít thế nhận được 100% ít nhất rb 50% chứ? sao rb có 20% thế bạn nhận 80% cơ ah?
mình chỉ nhận dc 5% số tiền bạn nạp. có nghĩa tầm 5 thắng mới đủ nhận 5% đó dc. mình refback 20% là coi như trả lại 1 tháng mình nhận dc từ bạn. Mình có thể k refback nhưng mình sẽ refback đầy đủ. Vì mình tin tưởng vào site nay. Nếu bạn đã ref cho mình thì để lại username và ví bitcoin mình sẽ tổng kết và refback muộn nhất khi cuối tháng.

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
422,677
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week