Help Site CPM rate cực cao, hơn cả Google Adsense

Site này mình chơi hơn nửa năm rồi, mấy bác chơi thế nào mà đc ecpm 3-5$ vậy @@

boot traffic đc ko :D

Boot traffic thì boot được 1 triệu impression thì tầm 5$/ ngày :))
:D mai là web có ít k view từ tây hàng ngày :D.ko lo

min pay 100$ và 1 triệu impression mới kiếm đc 5$ 1 ngày thì phê quá, chắc chạy jingling+hitleap khoảng vài chục vps mới đc 1 triệu :( chưa kể cày gần 100$ mà bị ban nick thì lỗ hộc máu, mà cho mình hỏi mỗi ngày boot traffic khoảng bao nhiêu thì k bị google lock blogger vậy bạn

min pay 100$ và 1 triệu impression mới kiếm đc 5$ 1 ngày thì phê quá, chắc chạy jingling+hitleap khoảng vài chục vps mới đc 1 triệu :( chưa kể cày gần 100$ mà bị ban nick thì lỗ hộc máu, mà cho mình hỏi mỗi ngày boot traffic khoảng bao nhiêu thì k bị google lock blogger vậy bạn

Một ngày boot 1tr có 5$ là do cậu surf, chứ nếu nó tới từ traffic tự nhiên và google xem, một ngày tầm 400$ là bình thường :D , còn về blogger mình ko rõ lắm

poof thì trả thấy đâu mà suốt ngày post site mới bạn chơi chưa mà biết nó rate cào hơn adsense bạn biết keyword đắt nhất của adsense là bao nhiêu không mà kêu cao hơn :v

poof thì trả thấy đâu mà suốt ngày post site mới bạn chơi chưa mà biết nó rate cào hơn adsense bạn biết keyword đắt nhất của adsense là bao nhiêu không mà kêu cao hơn :v

Mình đang chơi và đang chia sẻ, còn keyword là google adword nhé, google adsense là quảng cáo nhé, bạn đừng nhầm lẫn rồi phán bừa, bên digital eCPM có người lên tới 10$ đó cậu

Mình đã đăng ký và ra thế này http://bestbuytodayusa.com/living-t...nel-home-theater-speakerreceiver-package.html
Nó không có quảng cáo theo kích thước banner giống adsense hả bạn

Như vậy là có quảng cáo rồi đó bạn, nó dạng hiển thị in text, nó sẽ chèn link vào text đó và khi ngta search từ google vào thì có khung insearch, rất tiện dụng, không cần phải đặt banner chiếm không gian như google adsense :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week