Site dạng offer kiếm trên 1$ 1 ngày dễ dàng

Reactions
234
MR
0.001
Site này làm theo những gì nó yêu cầu rất dễ.
Min pay là 1$ vào thứ 6 hàng tuần, trả qua Paypal
Link đăng ký: http://app.spare5.com/referral/hanhan
Yêu cầu các bạn phải có vốn tiếng anh khá để hiểu hướng dẫn và làm đúng yêu cầu
Hiện tại có thể làm được trên web và app IOS, spare5 đang phát triển thêm app trên android

Giao diện chính trên web, hôm nay nó reset tiền, mới làm tí mà đc 3$ rồi :D

các bạn làm Tutorial, Training và Qualifier để được xét đủ tiêu chuẩn làm những công việc giá cao hơn
mình đã hoàn thành một số bài test tiêu chuẩn nên giá mỗi công việc được nâng lên

proof vừa nhận được hôm nay

Chúc mọi người kiếm được nhiều tiền :D

Proof #2

Proof #3

Last edited:
mình điền hết khảo sát đầu tiên xong next không đc là sao bạn nhỉ. lúc nó cho xem lại thông tin đã khai đó

mình điền hết khảo sát đầu tiên xong next không đc là sao bạn nhỉ. lúc nó cho xem lại thông tin đã khai đó
khảo sát thông tin xong tới lúc nó cho xem lại thì cứ bấm next tiếp thôi bạn, chủ yếu là cho bạn xem lại coi có sai thông tin nào hay ko thôi, sau này làm nó cũng hay cho xem lại như thế

Site này khó kiếm lắm, ngày còn chả nổi 1$
lúc đầu thì ít thật, nhưng là mấy cái tásk test tiêu chuẩn là tiền tăng lên, mình vừa làm chút là dc9 3$ rồi đó
Không đc bác ơi. ko cho ấn next tiếp. cho e hỏi chút là có cần khai thật thông tin ko :D
mình khai thông tin thật luôn bạn, bạn trỏ vào chữ next xem nó có hiện lý do ko, hoặc thử sửa lại thông tin nào xem

làm cũng chát thấy bà, chắc do tiếng anh của mình ko tốt. làm chút là sai nó mất luôn task đó. giờ ko có gì làm hết

Chiều nay vừa đăng ký theo link của bác chủ top,ngồi có mấy tí mà được 1,4usd rồi. Mình newbie,mới bon chen vào đã bị thằng polluxinc.com scam cho 150usd,ngồi khóc tiếng Máng luôn. Giờ thì ngồi nhặt nhạnh lại từng tí thôi. May mà biết được forum này. Cảm ơn bác chủ top nhiều lắm ;)

Chiều nay vừa đăng ký theo link của bác chủ top,ngồi có mấy tí mà được 1,4usd rồi. Mình newbie,mới bon chen vào đã bị thằng polluxinc.com scam cho 150usd,ngồi khóc tiếng Máng luôn. Giờ thì ngồi nhặt nhạnh lại từng tí thôi. May mà biết được forum này. Cảm ơn bác chủ top nhiều lắm ;)
bác làm từ từ sẽ co task ngon lắm :D hnay mình làm đc 11$ rồi

buồn chán là k có ios, biết vậy bữa mua con íp cũ mà cày cho ròi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,043
Latest member
luck8ceo

Most viewed of week

Most discussed of week