Matrix [Site đầu tư] Nông trại trà - teamania

Status
Not open for further replies.
Reactions
419
MR
0.003
payeer thì lợi hơn chút. 1 payeer = 1 rúp.
Khi cậu mua thì 1$ khoảng = 33 , 34 payeer (33,34 rúp)
Còn nếu cậu dep bằng PM thì 1$ chỉ đc có khoảng 30 rúp thôi :)

Mỗi tội giờ payeer ra bao nhiêu là có người thu hết bấy nhiêu nên hơi khó mua 1 chút :D
cậu có nhiều site nên tớ nghĩ là cậu nên để dành payeer bán cho ref của cậu nha.có hàng thì tớ cũng mua nữa

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
cậu có nhiều site nên tớ nghĩ là cậu nên để dành payeer bán cho ref của cậu nha.có hàng thì tớ cũng mua nữa
thì toàn ref của mình mua ko à :D
cậu cần thì cứ yêu cầu ở bên topic site friends21. Bên đó thu nhập nhiều người khủng nên chắc là còn để bán đấy :D

Reactions
307
MR
0.026
cho mình hỏi nạp >500 rub là đc thưởng, cái này cộng dồn đc ko? Ví dụ hôm nay mình nạp 250rub, ngày mai nạp tiếp 250rub có đc thưởng ko?
thường chỉ thưởng trong lần đầu nạp. là cộng bao nhiêu phần trăm tùy site. còn lần sau thì ko còn thưởng chỉ còn tỉ lệ quy đổi trong game.

http://fermandia.ru/?i=1676 site nay moi ra ma nguoi tham gia dong kinh khung
khong biet lam an duoc gi khong
hiện giờ trong tất cả các site chỉ duy nhất site đó mình dám khẳng định là ko scam sớm vì nó có 2 site trước đó . 1 site hoạt động hơn 1 năm và 1 site hoạt động hơn 2 năm và hiện giờ vẫn tiếp tục hoạt động.
Tuy vậy lãi của nó là thấp nên ko đc chú ý nhiều chỉ khoảng trên dưới 1,5% / ngày

hiện giờ trong tất cả các site chỉ duy nhất site đó mình dám khẳng định là ko scam sớm vì nó có 2 site trước đó . 1 site hoạt động hơn 1 năm và 1 site hoạt động hơn 2 năm và hiện giờ vẫn tiếp tục hoạt động.
Tuy vậy lãi của nó là thấp nên ko đc chú ý nhiều chỉ khoảng trên dưới 1,5% / ngày
thay so nguoi vao dong moi 7 ngay ma da len den 1k7. ma thay lai it wa. k biet co nen dau tu k

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week