Site Exchange nào bạn sử dụng thường xuyên nhất ?

Bình chọn site exchange bạn yêu thích

• exz.vn

Votes: 12 20.7%
  • xchange.vn

Votes: 8 13.8%
  • binbinqn.com

Votes: 6 10.3%
  • xchange24h.com

Votes: 5 8.6%
  • MMO exchange

Votes: 16 27.6%
  • Không dùng site bao giờ

Votes: 11 19.0%
  • Dùng site khác

Votes: 9 15.5%

• Total voters
    58
Ngày xưa hay dùng nhất là transfer.vn, tuy giá thấp 1 chút nhưng mà an tâm, support cũng good nữa
Sau đó thì chuyển qua xchange.vn vì rate tốt hơn
Còn bây giờ thì không dùng site auto nữa vì giá quá thấp

vẫn ủng hộ site của 4rum hy vong site va 4rum ngày càng phát triển

Haizz, với bác mmo là nghề phu, còn nghề chính làm ngoài đời..em chưa than, bác lại than :(

thất tình, thất nghiệp 1 tháng nay rồi bác, bữa phải bán 3wmz đi mua mì tôm. thất tình buồn quá không muốn đi làm. bỏ việc rồi.

chả hỉu sao dạo này mấy site auto ép giá wmz quá nhìn mà ko mún bán, nhưng ko bán thì chết đói. Nói chung tình hình hiện tại, site nào rate cao thì ex thôi chả bít mình thích site nào. Uy tín thì site nào cũng chơi
------------
PS: có bạn nào nói dân captcha chỉ dùng PM là sai nhé. Dân cạp tụi mình chỉ dùng PP với WMZ thôi, chứ ko xài PM đc nhé.

thất tình, thất nghiệp 1 tháng nay rồi bác, bữa phải bán 3wmz đi mua mì tôm. thất tình buồn quá không muốn đi làm. bỏ việc rồi.

Nghe có vẻ căng bác nhỉ? Thất nghiệp, sao lây sang thất tình nữa hả bác??...:binhsua24:

- - - Updated - - -

chả hỉu sao dạo này mấy site auto ép giá wmz quá nhìn mà ko mún bán, nhưng ko bán thì chết đói. Nói chung tình hình hiện tại, site nào rate cao thì ex thôi chả bít mình thích site nào. Uy tín thì site nào cũng chơi
------------
PS: có bạn nào nói dân captcha chỉ dùng PM là sai nhé. Dân cạp tụi mình chỉ dùng PP với WMZ thôi, chứ ko xài PM đc nhé.

Dạo quanh thấy tài nguyên PM, WMZ trên 1k, chắc là các bác ý sợ như vụ LR, nên điều chỉnh rate đó mà..đợi ít hôm xem sao.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week