• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Site full site exchanger.vn - Miễn Phí - Giá thỏa thuận !

Status
Not open for further replies.
Cần thuê người QL k cậu, mih lấy 10M/tháng. còn 90M của bạn. :D
ă dầy..........................

1 dạng marketing
Tạo scandan để đánh bóng tên tuổi thôi vì chủ site biết rõ giá trị đích thực hơn ai hết
Scandal bạn à.
Chắc hồi đó thớt mua 2 tỷ giờ để lại cho anh em 1 tttttttttỷ :D

đang năn nỉ mẹ bán căn nhà để có $ mua, 100tr/tháng lần này em quyết đổi đời :)
cầm sổ đỏ thôi..:D

thấy bên nencer phí làm tầm 45-100tr/site exchange. Có lẽ chủ thớt để giá như vậy một phần là do cái thương hiệu kia lâu đời.
Thương hiệu lâu đời? Hài quá, cái xếp hạng website thấp kinh khủng, thương hiệu cái gì

tháng 100 triệu vậy xin hỏi chú em lập topic này, chú làm nghề này bao lâu rồi? tháng 100 triệu thì giờ chả lẽ thiếu 1 tỷ 2 hả? đầu óc nghĩ cái loằn gì mà ngu thế :(

nếu bạn đảm bảo lợi nhuận 100tr/ tháng (> 1 năm), Tôi sẵn sàng mua với giá của bạn (ko nói chơi nhé)

domain .vn thật rủi ro, chưa gì đã thấy dính vào pháp luật rồi
còn thêm kinh doanh abc nữa

các bác chém wa bác thớt mất tiêu rùi
nếu thớt kí hợp đồng bảo đảm trong vòng 12 tháng mà thu nhập khoảng 100tr/1 tháng thì tớ sẽ bán chiếc MẸC mua luôn
thớt đồng ý thì pm

Thương hiệu lâu đời? Hài quá, cái xếp hạng website thấp kinh khủng, thương hiệu cái gì
Tôi bảo lâu đời chứ ko nói gì đến cái xếp hạng nhé. Không lẽ xếp hạng càng cao thì càng lâu đời. Tôi biết danh anhkhoviai lâu rồi, nếu ai hoạt động từ 3 4 năm trước thì biết, người đầu tiên auto thành công giữa các bank. Tôi chỉ là khách qua đường khách quan mà nói thôi. Chủ thớt là coder chính hiệu, tôi nghĩ để giá cao như vậy một phần cũng vì tiếc cái công code ra.

Tôi bảo lâu đời chứ ko nói gì đến cái xếp hạng nhé. Không lẽ xếp hạng càng cao thì càng lâu đời. Tôi biết danh anhkhoviai lâu rồi, nếu ai hoạt động từ 3 4 năm trước thì biết, người đầu tiên auto thành công giữa các bank. Tôi chỉ là khách qua đường khách quan mà nói thôi. Chủ thớt là coder chính hiệu, tôi nghĩ để giá cao như vậy một phần cũng vì tiếc cái công code ra.
nhưng nó nổ quá :D nào là 100 triệu 1 tháng, nào là bảo mật vô đối, hoàn hảo đến khó tin, éo site nào có thể = site của nó được :D vãi thánh hehe

Anhkhoviai thì nổi tiếng từ bên VMK rồi, site công nghệ auto đầu tiên, cùng với site card tự động nữa. Giá này cũng ko hẳn đắt nếu là full source, tuy nhiên lại không đúng thời điểm vì giờ công nghệ auto đã có ít nhất là 2 bên nencer, với bên bác vietzend có rồi

h các site exchange không còn mới nữa rồi. thuê người viết code cùng lắm là mấy chục tr. thôi. Cái đáng giá nhất chắc là cái domain thôi nhưng cũng chẳng đến mức 1,2 tỉ đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week