Site Game Batch LR - 100% Công bằng đây-Hốt $ nào

Status
Not open for further replies.
Dọc xong thread không dám chơi luôn! Admin không tỏ ra là mình chơi đoàng hoàng! :-ss
@admin: sorry cậu vì mình kết luận hơi sớm nhưng thực sự đọc xong thread thấy không dám chơi. Nếu cậu thực sự làm ăn chân chính thì mình đảm bảo với cậu là cậu sẽ không cần đi post bài giới thiệu về site đâu. Nếu có thì là thread support member chơi thôi.
Nếu dc vậy mình sẽ ủng hộ site cậu.....
Những site khác max min it qua lười chơi vì ăn ít mà lose cái không có double được... :D nên không thích chơi lám.

Last edited by a moderator:
làm gì mà nhận $ và gửi $ cùng 1 LR thế bác?
sửa lại site và đóng phí bảo hiểm đi :D. tớ sẽ chơi hàng ngày thật đó. nếu bác tự nhân mình chơi rất đẹp. đặc biệt cài vào cái thông tin LR của bạn còn bao nhiêu nữa.chứ bác reply như vậy thì kiểu ai chơi thì chơi ko chơi đừng phá thì tốt nhất đừng lập theart với cái nik vừa lập thế.
@@ ! đó là proof ngươpif chơi dep vào 0.5$ win 0.85$ cậu
mình giơi thiệu cho nhiều người chơi ! chứ có phải chỉ cho 4rum này chơi đâu mà phí bảo hiểm. với lại lập ra mà đi scam thì theo cậu có nên mua domain 3 năm ko????????

---------- Post added at 10:42 AM ---------- Previous post was at 10:41 AM ----------

có ít vốn quá, mà site nào cũng min 0.25 và 0.5 thôi.
Sao ko có các mức 0.05, 0.1
bạn thông cảm nhé ! nếu game batch mà min 0.1$ chắc lỗ mất ! hì..................

---------- Post added at 10:44 AM ---------- Previous post was at 10:42 AM ----------

vlềk, xây trên BLOGSPOT à ??
vấn đề là uy tính là nhất ! nếu có vấn đề gì thì có mình ở đây lo ! hù.......................

chủ thớt có chơi với bảo kim ko, nạp rút tự động bằng vnd chơi cho máu :D

up cho ai chơi........

01/18/2012 05:05 82160389 U0572099 (headtailgame...) - $0.50 $0.00 Hide
Merchant Reference: Memo: ***[23679]

Cai proof đầu tiên nè.
Admin coi sao *** phat đâu tien win da khogn dc trả :))
Có vẻ scamer là đây?

Last edited by a moderator:
được thế quá tốt...............

---------- Post added at 05:25 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

01/18/2012 05:05 82160389 U0572099 (headtailgame...) - $0.50 $0.00 Hide
Merchant Reference: Memo: ***[23679]

Cai proof đầu tiên nè.
Admin coi sao *** phat đâu tien win da khogn dc trả :))
Có vẻ scamer là đây?
bạn kiểm tra lại nhé ! đã thanh toán ngay lập tức cho bạn ! chắc lr bị lỗi ! giờ nó paid rùi .....hù ! up buổi chiều nào ...............

oke lắm ! thanh toán tự động là thích rồi
Vừa mới win xong ! ủng hộ chủ thớt chơi sòng phẳng ! hehe.........

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

baokim có batch đâu ! hù ! nếu admin cài thêm baokim chắc hot nhất hehe !
khuyên nên thêm chế độ refer
.................

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

.................

thanks ! proof của admin đây.................................................

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:05 AM ----------

xem cho rõ nhé ! mấy pro !............

---------- Post added at 01:11 AM ---------- Previous post was at 01:08 AM ----------

tớ chơi rất đẹp ! ai thấy chơi thì chơi ! hù ! ......................

Proof ảo quá ...
??????????????

được thế quá tốt...............

---------- Post added at 05:25 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

bạn kiểm tra lại nhé ! đã thanh toán ngay lập tức cho bạn ! chắc lr bị lỗi ! giờ nó paid rùi .....hù ! up buổi chiều nào ...............

Admin check lại kỹ chưa vậy? minh chưa nhận được tiền win nha.....

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 07:29 PM ----------

Site gì mà pay kiểu này chắc không ai dám chơi quá. Support cũng chậm nữa.........................

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

Chắc scamer chính hiệu

paid đâu mà chẳng thấy tiền về lr??????????????

Date: 1/18/2012 2:19 PM
Batch: 82212034
Sent To: U0572099 (headtailgame.net)
Amount: $3.00

Memo: ***[01458]

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

Chủ thớt check lại hộ cái :s

paid đâu mà chẳng thấy tiền về lr??????????????

Date: 1/18/2012 2:19 PM
Batch: 82212034
Sent To: U0572099 (headtailgame.net)
Amount: $3.00

Memo: ***[01458]

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:22 PM ----------

Chủ thớt check lại hộ cái :s
oke thanks ! bạn win ! nhiều người chơi 1 lần nên LR paid bị lỗi ! sau 24h paid hoặc bạn có thể tiếp tục chơi để LR khởi động páid thanh toán cho bạn .
Lỗi của LR
ko phải của site !
thanks

oke thanks ! bạn win ! nhiều người chơi 1 lần nên LR paid bị lỗi ! sau 24h paid hoặc bạn có thể tiếp tục chơi để LR khởi động páid thanh toán cho bạn .
Lỗi của LR
ko phải của site !
thanks

Đùa ah???? Giải thích thế mà nghe được.

Đùa ah???? Giải thích thế mà nghe được.
oh ! bình tĩnh ! hiện tại trong balace đã có history pay nhưng trong tình trạng wait vì lỗi thằng LR. bạn yên tâm nhé !
chơi win thì sẽ được nhận tiền
ĐỀ NGHI NHƯNG AI CHƠI WIN POST PROOF LÊN HỘ MÌNH NHÉ ! THANKS !

Proof đây tình yêu ơi!

oke lắm ! thanh toán tự động là thích rồi
Vừa mới win xong ! ủng hộ chủ thớt chơi sòng phẳng ! hehe.........

---------- Post added at 07:50 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

.................

---------- Post added at 07:51 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

.................
batch là mã giao dịch chứ gì đâu, bảo kim cũng có mã giao dịch mà, nếu chủ thớt muốn làm game này nạp rút qua bảo kim thì pm e tư vấn cho tí, vd nạp min 10k max 1m cũng giống với lr mà, nhưng mà chơi luôn bằng vnd để ông nào ko có lr thì chơi luôn ko mất công đi đổi lr nữa

batch là mã giao dịch chứ gì đâu, bảo kim cũng có mã giao dịch mà, nếu chủ thớt muốn làm game này nạp rút qua bảo kim thì pm e tư vấn cho tí, vd nạp min 10k max 1m cũng giống với lr mà, nhưng mà chơi luôn bằng vnd để ông nào ko có lr thì chơi luôn ko mất công đi đổi lr nữa
oke ! cho nick yahoo đi bạn ! bạn hỗ trợ tích hợp ah ! thanks......

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week