Site letshavecash.com có tut, reg acc được tặng ngay 10$ vào Funding Wallet và bonus 0.4/0.8/20 PM

Mới ra tháng 7 à có liệu cam quýt có không nữa
theo mình thì đầu tư : 100$ mua 5 gói 20$ (250days mới hết hạn) => 3$/days => 105$/35 days hồi vốn ( Rút vốn về còn 215 days ngồi không ăn bát vàng heehe) cậu thấy sao
@demona
Nó cồng dồn lãi nhé! :p Bạn def vào 100$ thì mỗi ngày bạn được 3$, sau 33 ngày là hòa vốn, gói 20$ lãi 50%, nghĩa là sau 50 ngày tổng số bạn lãi được là 50$ nhé :p

Theo mình thấy là có người dep thì mới ăn lâu dài dc, ít người nó sẽ scam thôi :D

k nghe thì chịu thôi chỉ cảnh báo những bạn nào muốn đầu tư :)
Tôi thì lại nghĩ là do dân VN cứ không ăn được thì lại phá cho hôi!

NÓI CHUNG TUT ĐÓ! PROOF ĐÓ! AI TIN TƯỞNG THÌ CHIẾN, KHÔNG THÌ CŨNG CHẢ CÓ HẠI GÌ CHO TÔI! CHẢ CẦN GIẢI THÍCH NÓI NHIỀU

NÓI CHUNG TUT ĐÓ! PROOF ĐÓ! AI TIN TƯỞNG THÌ CHIẾN, KHÔNG THÌ CŨNG CHẢ CÓ HẠI GÌ CHO TÔI! CHẢ CẦN GIẢI THÍCH NÓI NHIỀU
phá ???....bạn nói buồn cười quá đấy :confused:
tôi biết thì tôi cảnh báo là site scam cho mà biết ,tin hay k là quyền của các bạn
Nguồn đây :http://allmonitors.net/hyip/letshavecash.com/
site host cùi giao diện lại xấu nữa ,nếu thích chơi pm tôi chỉ cho 30%/ ngày hên xui nhé

phá ???....bạn nói buồn cười quá đấy :confused:
tôi biết thì tôi cảnh báo là site scam cho mà biết ,tin hay k là quyền của các bạn
Nguồn đây :http://allmonitors.net/hyip/letshavecash.com/
site host cùi giao diện lại xấu nữa ,nếu thích chơi pm tôi chỉ cho 30%/ ngày hên xui nhé
Nói thật bác đừng buồn chứ em chả biết cái trang bác dẫn link là gì luôn @@
Mà thôi em cũng chả muốn war với bác!
bác có site thì cứ pub ra, cần gì phải pm riêng

ai bảo scam ???? nó đã scam chưa ? còn nói thẳng wesite nào cũng nguy cơ scam :) bác có dám chắc ko ? trả có cái gì là mãi mãi đâu ..nó uy tín trả tiền theo ngày và auto hết ...các gói đầu tư ghi rõ ...nó cũng dạng như paid ...đầu tư thì có tiền ..chứ ngồi chơi ở đó mà cam với trả quít

Nói thật bác đừng buồn chứ em chả biết cái trang bác dẫn link là gì luôn @@
Mà thôi em cũng chả muốn war với bác!
bác có site thì cứ pub ra, cần gì phải pm riêng
Xem rank của site đi bác :confused:

muốn đớp 10 $ nhưng ko muốn đầu tư :))

• We even make more for our clients. Sponsor friends or people and you will earn handsome cash. There is an excellent Referral Scheme of 18% total. Earn 10% Referral Bonuses on the First Level, 5% on the Second Level and 3% on the Third Level. Use this to purchase more Packages and make more income.
Site có REF BONUS còn cao hơn cả MLM bên HYIP. Mình thực lòng khuyên các bạn ko nên đầu tư những trang thế này. Các proof đều do paidposter đăng thôi, các diễn đàn cũng chỉ có mỗi 1 topic và 1 vài cmt lác đác thôi. Dù là có trả tiền nhưng sẽ chẳng thể hoàn vốn đc đâu. Cứ đợi rồi các bạn sẽ biết. MÌnh chơi HYIP wá wen với kiểu như thế này rồi.Chúc các bạn may mắn.

• We even make more for our clients. Sponsor friends or people and you will earn handsome cash. There is an excellent Referral Scheme of 18% total. Earn 10% Referral Bonuses on the First Level, 5% on the Second Level and 3% on the Third Level. Use this to purchase more Packages and make more income.
Site có REF BONUS còn cao hơn cả MLM bên HYIP. Mình thực lòng khuyên các bạn ko nên đầu tư những trang thế này. Các proof đều do paidposter đăng thôi, các diễn đàn cũng chỉ có mỗi 1 topic và 1 vài cmt lác đác thôi. Dù là có trả tiền nhưng sẽ chẳng thể hoàn vốn đc đâu. Cứ đợi rồi các bạn sẽ biết. MÌnh chơi HYIP wá wen với kiểu như thế này rồi.Chúc các bạn may mắn.
scam sao vẫn chơi :)) mà nó scam chưa? cậu đưa hộ tớ cái bằng chứng letcash scam đi

Đã rút dc hôm nay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week