site mới, bonus 0,1 khi đăng kí và kích hết ads trong ngày

justin.kt23

Newbie
Reactions
157
MR
0.000

link dk http://www.signupbux.com/?ref=justinkt23
các bạn dk và kích tối thiểu 4 ads mình sẽ bonus cho 0,1$, riêng các bạn dk từ ngày mai thì chỉ cần 3ads thui
nhanh chân nào các bạn mình chỉ tuyển số lượng ít thui
để lại ID và PP cho mình, nhanh lên nào các bạn
sr các bạn nhìu nha hix trang này chơi đểu quá mình load IP lại cái là không vào đc nữa, các bạn không cần click nữa đâu
đóng top

Last edited by a moderator:
ok đã check, nhưng mà bạn phải click tối thiểu cho mình 3 ads mình mới bonus nha, thanks

nó cho click có 1 ads bạn bảo làm sao click đc 3 cái 1 ngày hả bạn? cái này bạn giới thiệu đc 1 người là đc 0,25 rùi còn j. bắt bẻ nhau quá. click cũng có đc xu nào đâu

nó cho click có 1 ads bạn bảo làm sao click đc 3 cái 1 ngày hả bạn? cái này bạn giới thiệu đc 1 người là đc 0,25 rùi còn j. bắt bẻ nhau quá. click cũng có đc xu nào đâu
trời bạn cũng tính toán ghê thế, trang này mới ra chưa biết tin tưởng đc không nếu đc thì tớ sẽ tăng bonus lên, thì bạn click 3 ngày chứ sao, mỗi ngày chỉ việc mở ra và sau 3 ngày thì đc 0,1$ không phải quá ngon rồi ak

trời bạn cũng tính toán ghê thế, trang này mới ra chưa biết tin tưởng đc không nếu đc thì tớ sẽ tăng bonus lên, thì bạn click 3 ngày chứ sao, mỗi ngày chỉ việc mở ra và sau 3 ngày thì đc 0,1$ không phải quá ngon rồi ak

tớ có tính toàn j đâu. cậu nhìn lại cái tên topic đi. chứ click cho cậu 3 ngày mỗi ngày có 1 ads ăn nhằm j.

hanglon91

Newbie
Reactions
43
MR
0.000
đả reg
ID: hanglon91
pp chữ kí

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

oạch sao ko nói là mỗi ngày dc có 1 click hixhix

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:52 PM ----------

bạn ơi 3 ngày đủ để quên site này vì bọn t có reg đòi rb đâu

sao thằng này nó k có giá click nhỉ, nó k chơi bằng PP mới đau chứ

taj vj thag nay la sign up ma,uk choj bag pp thj de scam lam. nho clik nha

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

đả reg
ID: hanglon91
pp chữ kí

---------- Post added at 11:52 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

oạch sao ko nói là mỗi ngày dc có 1 click hixhix

---------- Post added at 11:55 PM ---------- Previous post was at 11:52 PM ----------

bạn ơi 3 ngày đủ để quên site này vì bọn t có reg đòi rb đâu
uk taj vj trag nay cug co gj de ma rb dau cau hj

nhanhui

Banned
Reactions
312
MR
0.000
đã đăng kí id : nhanhui
lr : U3461018

cungkiemtiennao

Hero
Verified
Reactions
451
MR
0.242
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tham gia với nào. sáng thứ 3 nhận BN, để dành trả lương ref chứ lâu nay gặp toàn là cam với quỵt.
ID: cungkiemtiennao
PP: [email protected]

Account Summary
Your details
Membership Level 1
Expires Never
Upline justinkt23 [Viet Nam]
Account Balance $0
Purchase Balance $0.0000
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 1 clicks