Got Paid site mới cash ngay 0.05$ ngon lành nè cả nhà-rất dể cho newbie

không phải ném gạch đá gì, nhưng bạn chủ thớt làm ăn lạ thật, trước đây tớ có chiến site này, nhưng từ khi admin check kỹ quá không dùng sock làm dc nữa, hum nọ tớ có pm hỏi chủ thớt về sock làm site, nói chuyện quanh co 1 hồi, đưa mình 1 site sock, mình reg thử 1 acc 1 ngày 30 con sock, và ...chẳng con nào đăng ký nổi acc chứ đừng nói gì làm off. Nói tóm lại, nếu bạn sợ site die vì anh em vào làm thì đừng đứng ra tuyển ref.(pm 1 lần nói lãng qua chổ khác, sợ mình report hay sao mà 3 ngày sau send lại cái inbox chữa cháy).

không phải ném gạch đá gì, nhưng bạn chủ thớt làm ăn lạ thật, trước đây tớ có chiến site này, nhưng từ khi admin check kỹ quá không dùng sock làm dc nữa, hum nọ tớ có pm hỏi chủ thớt về sock làm site, nói chuyện quanh co 1 hồi, đưa mình 1 site sock, mình reg thử 1 acc 1 ngày 30 con sock, và ...chẳng con nào đăng ký nổi acc chứ đừng nói gì làm off. Nói tóm lại, nếu bạn sợ site die vì anh em vào làm thì đừng đứng ra tuyển ref.(pm 1 lần nói lãng qua chổ khác, sợ mình report hay sao mà 3 ngày sau send lại cái inbox chữa cháy).
Thứ nhất tớ ko tuyển ref mà chỉ share site lên đây thôi
Thứ 2 bạn xin site sock tó cho nhưng c ko làm dc thì đó là việc của cậu...còn nhiều tiền thì mua sock ngon như 5sock mà làm
Thứ 3 tôi làm j mà sợ report nhỉ????
Thứ 4 tôi send inbox vì ko biết đã chat qua yahoo với c chứ có j cháy mà cần chữa nhỉ///

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week