Matrix [Site Nga] VIAFruto - trái cây

Status
Not open for further replies.
Bọn Nga Ngố này chơi cũng bẩn phết, dep cao 1 tý là chơi trò khóa tài khoản. mẹ nó chứ
chắc lần sau phải giới hạn mọi người mấy site chưa có uy tín thì chơi giới hạn thôi ko gặp adm bẩn bựa nó khóa acc :(

quan trọng là đc vài bữa thì nó dừng pay ! ví dụ thằng này http://friends21.ru/ ko pay đc ! lỗ 15rup với nó rồi :confused:
kinh nghiệm rồi, những trang đầu tư sẽ phải chắc chắn, hiện giờ mình rất kĩ site nào chắc lãi mình mới mang về :) Chủ yếu là thằng adm nó có uy tín hay ko và chính sách site thế nào để thu hút các nhà đầu tư :)
Thằng friends21 mình đoán là no sớm ra đi vì ko có chính sách mới trong khi đã hoạt động 1 thời gian khá dài :) Nhiều thằng adm nó khôn có kinh nghiệm thì ko để site chết :)
Sau này check adm quan trọng trong hơn là check sv :D

kinh nghiệm rồi, những trang đầu tư sẽ phải chắc chắn, hiện giờ mình rất kĩ site nào chắc lãi mình mới mang về :) Chủ yếu là thằng adm nó có uy tín hay ko và chính sách site thế nào để thu hút các nhà đầu tư :)
Thằng friends21 mình đoán là no sớm ra đi vì ko có chính sách mới trong khi đã hoạt động 1 thời gian khá dài :) Nhiều thằng adm nó khôn có kinh nghiệm thì ko để site chết :)
Sau này check adm quan trọng trong hơn là check sv :D
Up cho Mod nhiệt tình. Thể loại này chưa tham gia bao giờ? Ko biết có ngon ko? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,524
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week