Help Site offer bị die net - admin nên hỗ trợ đền bù cho các sub bao nhiêu ??

Status
Not open for further replies.
Làm ít thì credit cao ơi là cao, làm nhiều thì die net ********* bít anh admin có can thiệp gì ko đây :-?

Tớ làm offer 1 năm rồi, còn các cậu thì đc bao lâu, mấy tháng?, tớ đến với offer từ hồi mấy sup như các cậu chưa biết MMO là gì đâu
Site tớ chết lên chết xuống ko ít nhưng thử hỏi đã bảo giờ tớ ăn trắng của mem chưa?, trong khi thử hỏi các cậu đã làm việc nghiêm túc và thật lòng chưa?
Giải thích dùm 900 mail bị dư ra đi
Nếu trả lời đc, ngay bây giờ tớ đến cho hoangcva 5 tr
Còn không thì đừng trách

---------- Post added at 01:36 AM ---------- Previous post was at 01:34 AM ----------

Vậy 900 mail đó là của ai, hài thật, nhân cơ hội die net nộp dư mail để kiếm chút nhưng không thành, giờ thả 1 câu trả 3k1 đấy, thế nào tớ ko check thì 900 mail đó sẽ trả cho ai? ai là người đc lợi
Cảm thấy ko thích làm việc nữa thì nghỉ đi, làm ăn kiểu mất dạy mà lúc nào cũng đòi hỏi

1 câu "hoangcva" 2 câu "hoangcva" dzay còn 2 sub kia thì sao chịu chung số phận ah ^_^ mọi người cho 1 câu công bằng đi . và 1 năm làm ofer sao cái offer "Join Date- May 2011" . còn làm ăn mất dạy hay không đề nghị mọi người kiểm chứng . Mà cái thèng "hoangcva" là thèng nào , sao ko thấy rép ly dzj

hè thôi chịu thôi m.n.Nhất quá tam , tớ cũng ko dám làm nữa :binhsua156: về site ruột có hỗ trợ socks - có bonus làm còn sướng hơn. thử 1 đợt mà te tua thế này chắc ko dám thử nhiều, thôi ta về tắm ao ta :binhsua27:

thế tôi mới bảo đầu bạn có vấn đề, bạn ko hiểu là làm nhiều thì dẫn đến die net à, mà tôi nhắc hoangcva hồi bắt đầu làm là site này site test cùng ilead nên ko muốn làm nhiều, tôi bảo làm raze an toàn hơn nhưng chê trùng IP nhiều,
Bây giờ thống kê

Site chưa có đến user thứ 3693 nghĩa là chỉ có 3692 mail từ tháng 10 đến giờ
tháng 10 có hơn 600 mail, list mail tôi vẫn lưu nghĩa là con ~ 3100 mail
trong đó hoangcva nộp ~3500 mail + gần 500 mail của tamte = gần 4000 mail
vậy nhóm hoang cva còn 2600 mail, đền bù 0.1$/ mail nghĩa là 2k/mail Tổng =5tr2 đã ứng 1tr1 còn 4tr1
Đầu tháng sau pay raze thì paid luôn 1 thể
Ai còn thắc mắc gì ko ?
Tôi chỉ thu mail từ 2 người, check bên tamte không có tỉ lệ mail rác nhưng bên hoangcva nhiều, còn ai làm cho thằng loveland next xù giùm, vì ko làm việc trực tiếp với thằng này
Còn ko tin 1 năm à :)) cách đây 1 năm mmo4vn có chưa hay chỉ có EKT và vietlockerz

Last edited by a moderator:
Đây là post cuối cùng Tôi viết về topic này !

Thứ 1. Die net là sự thật 100% ( Tôi chụp hình email thông báo thậm trí là login email )
Thư 2: Chưa bao giờ Tôi thông báo là đền bù cho mem 300 VND/ acc
Vì Tôi hiểu công sức của mem bỏ ra rất nhiều,nhưng net die là điều bất khả kháng !
Trong lúc này Tôi chỉ có thể ứng trước 1tr để mong mem thông cảm,tin tưởng và điều quan trọng là Tôi khẳng định Tôi k ăn quỵt của Mem
Rồi cùng nhau làm raze vượt qua giai đoạn khó khăn này,để cuối tháng nhận $ từ net Tôi sẽ pay đền bù hết hoàn toàn !

Thứ 3: Chuyện 900 acc gian lận ( có thể là sup hoặc mem ) thì Tôi không muốn nhắc tới nữa.vì khi đã k trung thực thì không bao giờ có thể hợp tác được!
Thứ 4: ..bù hết hoàn toàn ! Chứ k phải là ép buộc mọi người làm raze tiếp mới..đền bù.Mong mọi người hiểu !
thắc mắc gì pm yahoo alvis_1691

Last edited by a moderator:
Close thôi ,đợi sang tháng bác ấy trả tiền cho 2 sub :binhsua153: riêng tớ thì :binhsua153:

Việc die net không phải là mong muốn của admin site offer . Lúc này bạn ấy chỉ xoay xở được 1 triệu và các sup cũng đã thống nhất ý kiến rồi. Close topic ở đây. Còn những thành phần ném gạch sẽ bị cảnh cáo.
Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week