Help Site PPD mới. Daily Payment

:( mình thấy chủ toppic cũng 1 phần đúng đó . cậu chê cùi thôi thì truyện nó không to lắm mà cùi lắm ai dám làm . đó vấn đề là ở ai dàm làm đó
Góp ý thôi cậu, cậu tìm đc 1 site ppd nào mới lập, code như thế, rank ko có thì có dám làm ko :-"

Góp ý thôi cậu, cậu tìm đc 1 site ppd nào mới lập, code như thế, rank ko có thì có dám làm ko :-"
oh cậu có lẽ sai 1 phần rồi . đa phần các sites h là thế họ quan tâm tới offer thui chẳng thèm để ý sites mày ra sao hay như nào . kiếm tiền là chính mà . cần gì đẹp hay không .
cậu quan tâm đến nó đẹp hay không chẳng qua cậu cũng kỹ tính . ý cậu là làm đến đâu hết đến đó . mình cũng hiểu ý mà

C đùa à. 50k thì tiền để đâu cho hết, đâu cần mở site đi lượm từng đồng
bạn đấy nói đúng đó.
họ tạo site, để nhờ mem bem con nhỏ,rồi họ ăn con to. như thế net trên nó trả, ăn trọn gói.

oh cậu có lẽ sai 1 phần rồi . đa phần các sites h là thế họ quan tâm tới offer thui chẳng thèm để ý sites mày ra sao hay như nào . kiếm tiền là chính mà . cần gì đẹp hay không .
cậu quan tâm đến nó đẹp hay không chẳng qua cậu cũng kỹ tính . ý cậu là làm đến đâu hết đến đó . mình cũng hiểu ý mà
suy nghĩ của cheater, nếu 1 mem nghiêm chỉnh, rất chú ý vào giao diện site, script của nó đang chạy, proof, admin uy tín hay ko, rate thế nào,

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back