Help Site PPD mới. Daily Payment

Tôi không hiểu cậu làm ăn ntn nhưng đội ngũ supost cực kém.minh hỏi mãi 2 ngày hỏi liên tiếp cũng không trả lời lại
và vấn đề thứ 2.la net adscend mặc dù lamf lead nhiều con nhưng trong site 2 báo lead 1 con nào.Nếu cậu không muốn mem làm nét đấy thi bỏ xuống đi đỡ mất uy tín
thank cậu đã đọc

Cậu đừng bảo là không lead nhé.tôi làm net adscend của mình vẫn lead.nên cậu xem xét lại đi

Tôi không hiểu cậu làm ăn ntn nhưng đội ngũ supost cực kém.minh hỏi mãi 2 ngày hỏi liên tiếp cũng không trả lời lại
và vấn đề thứ 2.la net adscend mặc dù lamf lead nhiều con nhưng trong site 2 báo lead 1 con nào.Nếu cậu không muốn mem làm nét đấy thi bỏ xuống đi đỡ mất uy tín
thank cậu đã đọc
Postback t test đi test lại rồi ko có vấn đề gì cả. Còn c làm kiểu gì thì mình chịu. Mình ko thể làm cho nó lead giúp c đc nhé. C xem lại xem. Chỉ có vấn đề đó mà c phàn nàn nhiều vậy. c có gì cần hỏi pm Skype của mình đó

Postback t test đi test lại rồi ko có vấn đề gì cả. Còn c làm kiểu gì thì mình chịu. Mình ko thể làm cho nó lead giúp c đc nhé. C xem lại xem. Chỉ có vấn đề đó mà c phàn nàn nhiều vậy. c có gì cần hỏi pm Skype của mình đó
skype cua cau minh pmm 2 ngay ko them tra loi` lai.

Ai cho mình bít cái min pay daily duoc khong làm thử vài con download thấy ngon quá.Với lại mún rút = bank thì sao tai mình ko xai skype nen khong pm thớt được

Toppic bị nhiều người cho rằng support chán thế . chủ thread xin 1 lost làm support kiếm ít công đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week