Help Site Zeek mới Hoàn toàn giống zeek 100% lãi xuất 2%/day!!

Theo tình hình là chưa nên chơi.

Thứ 1, các mục dep và with chưa hoàn chỉnh. Theo mình liếc qua thì nó mới chỉ cho thanh toán qua hệ thống ngân hàng hay ví riêng của nó
Thứ 2, thằng này cho chơi free, nhưng mà ko bonus 100 point như thằng zeek. Nếu bác nào chơi free cũng chỉ bắt đầu với con số 0 thôi => đừng hi vọng chơi và cheat lúc này
Thứ 3, thời điểm này zeek mới die, nên chắc chắn ko thiếu site như thằng này. Mình tính sơ sơ, bữa giờ cũng có 3-4 site tương tự rồi. Và chắc chắn ko thiếu kẻ lợi dụng để kiếm chác.
Thứ 4, sau vụ thằng zeek, chắc chắn bên SEC sẽ chú ý đến nhiều những website có mô hình tương tự. Khả năng bị sờ mó sẽ nhanh hơn là thằng zeek nhiều.
.....
==>> vậy nên ae cứ từ từ mà hóng. Tiền còn thì còn đó, chưa mất đi đâu mà lo. Đừng để nỗi đau của zeek thêm dài ^^

k dc đặt link reff rong bài ng khác bạn oi.chủ thớt hãy cho biết cách hoạt động và số ngày tồn tại của vip dc k

cái này chưa ai biết cậu ơi. nó đang trong giai đoạn hoàn thiện mà
nhường cho các pro đi chiến trước khi nào có proof thì mình ập vào :m059:

Thứ 1, các mục dep và with chưa hoàn chỉnh. Theo mình liếc qua thì nó mới chỉ cho thanh toán qua hệ thống ngân hàng hay ví riêng của nó
Thứ 2, thằng này cho chơi free, nhưng mà ko bonus 100 point như thằng zeek. Nếu bác nào chơi free cũng chỉ bắt đầu với con số 0 thôi => đừng hi vọng chơi và cheat lúc này
Thứ 3, thời điểm này zeek mới die, nên chắc chắn ko thiếu site như thằng này. Mình tính sơ sơ, bữa giờ cũng có 3-4 site tương tự rồi. Và chắc chắn ko thiếu kẻ lợi dụng để kiếm chác.
Thứ 4, sau vụ thằng zeek, chắc chắn bên SEC sẽ chú ý đến nhiều những website có mô hình tương tự. Khả năng bị sờ mó sẽ nhanh hơn là thằng zeek nhiều.
.....
==>> vậy nên ae cứ từ từ mà hóng. Tiền còn thì còn đó, chưa mất đi đâu mà lo. Đừng để nỗi đau của zeek thêm dài ^^

Đồng ý với bác này. ae đừng vì 1 tiếng Zeek mà loạn hết cả lên,k việc gì phải vội cả
gạo chưa nấu thành cơm thì gạo vẫn còn đó=))

Đồng ý với bác này. ae đừng vì 1 tiếng Zeek mà loạn hết cả lên,k việc gì phải vội cả
gạo chưa nấu thành cơm thì gạo vẫn còn đó=))

^^~ bài viết mặc dù tui đăng lên nhưng cũng trong thời gian test site ^^! mình cũng mong có 1 site uy tín thay thế zeek _ _!

.....
Chuẩn cái này vào chơi free ko có poin nào hết cả

Mới đọc dc thông tin thằng này rất có khả năng phát triển hơn cả Zeek, và nó vẫn đang trong giai đoạn beta.
Hy vọng có tý cháo cho ae húp
:m148:

Mới đọc dc thông tin thằng này rất có khả năng phát triển hơn cả Zeek, và nó vẫn đang trong giai đoạn beta.
Hy vọng có tý cháo cho ae húp
:m148:

A Tổng chướng Lý kẻ thù truyền kiếp của ta :binhsua105::binhsua111::binhsua105:

chỉ là mấy site ăn theo thôi, lúc trước một số người cũng bị dụ vì một site nào đó, hỏi pro lehongphongvt là biết, bị scam bao nhiều là paypal rồi ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back