Suggest Skrill - TẠI SAO KHÔNG THỂ VERIFY ?

beanbeancay

Junior
Reactions
30
MR
0.013
Tại sao e gửi ảnh tài liệu của e lên cho nó gần tháng rồi ( gửi 2 lần ) mà skrill vẫn chỉ im lặng im lặng và im lặng vậy ? :(. paypal e làm đúng 2 ngày là xong :((((

Tại sao e gửi ảnh tài liệu của e lên cho nó gần tháng rồi ( gửi 2 lần ) mà skrill vẫn chỉ im lặng im lặng và im lặng vậy ? :(. paypal e làm đúng 2 ngày là xong :((((
Theo ý kiến nhỏ của tui thì nó ko yêu cầu gửi lên mà tự nhiên gửi thì ko nên, nó có 3 cách very truyền thống là gửi thư về rồi lấy code xác nhận, rút bank lần đầu rồi lấy code xác nhận, và nạp visa lần đầu :D, rồi điền số xác nhận, chứ nó ko có yêu cầu gửi gì lên cả, khi nào ko đc mấy cách trên hoặc nó đòi thì mình gửi thôi, ai bảo lanh chanh đi gửi cho nó làm gì. :D:p

Theo ý kiến nhỏ của tui thì nó ko yêu cầu gửi lên mà tự nhiên gửi thì ko nên, nó có 3 cách very truyền thống là gửi thư về rồi lấy code xác nhận, rút bank lần đầu rồi lấy code xác nhận, và nạp visa lần đầu :D, rồi điền số xác nhận, chứ nó ko có yêu cầu gửi gì lên cả, khi nào ko đc mấy cách trên hoặc nó đòi thì mình gửi thôi, ai bảo lanh chanh đi gửi cho nó làm gì. :D:p
e verify bank rồi b ak. e rút về đủ giới hạn rồi nó đòi verify địa chỉ để tăng limit withdraw

e verify bank rồi b ak. e rút về đủ giới hạn rồi nó đòi verify địa chỉ để tăng limit withdraw
very địa chỉ thì request thư là nó về mà. chưa làm sao, lúc mới tạo thì bấm vào request luôn

Lại còn kiểu ko nên chủ động gửi lên như thế này à :D

Gần tháng thì đã ăn thua gì, t verify skrill mất 4-5 tháng kêu gào đủ kiểu mới được =))

Gần tháng thì đã ăn thua gì, t verify skrill mất 4-5 tháng kêu gào đủ kiểu mới được =))
Nghe đã thấy nản

Lại còn kiểu ko nên chủ động gửi lên như thế này à :D
Khi nào cần thiết thì nó mởi bắt mình gưi, chứ veri bằg 3 cách nó cho thì trong vòng nữa tháng là very xong. Không hiểu mọi người bị vấn đề gì với nó

Nó đang bắt verify, nếu không được sẽ nhờ bạn.

Verification required:
To continue with this payment, you need to verify your account. For more information, visit our help pages.

Nó đang bắt verify, nếu không được sẽ nhờ bạn.

Verification required:
To continue with this payment, you need to verify your account. For more information, visit our help pages.
bạn alo lên cho nó rồi bấm mã số ID CUẢ BẠN + PHIM # là sẽ được gặp nhân viên thoi, rồi nghe nó hỏi "giúp được gì..." thì cứ nói là " i'd like to get my account verified.". Sau đó nó bắt xcc nhận EMAIL (mặc dù nó biết ACCOUNT mình rồi nhưng vẫn bắt SPELLING LẠI), sau đó thì kết thúc cuộc đàm thoại thì nó sẽ gửi thông tin VERIFIED ACCOUNT qua mail bạn la ok.

Giờ nhiều thằng ko chấp nhận paypal,
Đang định dùng skrill mà thấy thằng này có nhiều vấn đề quá nhỉ ? Thâý nhiều bác phàn nàn các kiểu thâý Nản luôn!

Giờ nhiều thằng ko chấp nhận paypal,
Đang định dùng skrill mà thấy thằng này có nhiều vấn đề quá nhỉ ? Thâý nhiều bác phàn nàn các kiểu thâý Nản luôn!
trời, mình cũng sử dụng skrill và upload hình ảnh để xác nhận đàng hoàng thì nó không bao giờ có rắc rối gì đâu bạn. chỉ tại là người dùng cố tình lừa gạt nó thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week