Suggest Smad Scan SSH Pro

Status
Not open for further replies.
hic hic không cho trial làm sao mà biết tool có tốt hay ko ??? mình định dùng mà thấy tận 10k lận nên mình cũng lưỡng lự, cho trial một ngày cũng được
Vãi thím. Sài ok đó. Nói chung giờ tool giờ chuẩn rồi đó bác.

đảm bảo tốt, trial rất dễ bị crack tool nên bên mình hạn chế, xài 10k không ưng ý mình hoàn tiền

10k mà bạn dùng chữ TẬN 10k LẬN nghe ghê quá.. hehe :D
hehe, học sinh nghèo 10k cũng mua được gói xôi đó bác :D

Sắp tới bên mình sẽ bổ sung thêm tính năng quét SSH theo CITY của quốc gia
tool có chức năng lọc country ko thím?

tool này có chúc năng check fresh chưa vậy ad ?

mò pass IP yếu quá! hầu như chưa có tác dụng khi mò pass IP

Mò với scan both thực chất là 1 nhưng tách ra chức năng riêng rẻ cho tùy mục đích sử dụng. Việc bạn mò chưa ra là do chưa đúng IP open hoặc chưa đúng range có nhiều SSH, SSH thì phải kiên nhẫn nhé bạn

vps azure 2core mà sao để thread 500 scan pass treo hoài ko hà. 1 cỏre mà để 250 cũng treo lên treo xuống.

check 12k ip user/pass mới check đc vài trăm ip thì báo success luôn, trong khi chương trình vẫn chạy

bác nào có ip range nào ngon scan ra dc nhiều ssh us ko cho em với..scan cả đêm mà ko có con nào,,,buồn ghê

check 12k ip user/pass mới check đc vài trăm ip thì báo success luôn, trong khi chương trình vẫn chạy
Cái này do tôol đưa ds IP vào hàng đợi để xử lý đó bạn, ở phiên đợi cuối cùng thì tool sẽ báo xong nhưng thực ra nó vẫn còn quét đợt cuối. Bên mình sẽ ràng buộc cho phần này sau.

bác nào có ip range nào ngon scan ra dc nhiều ssh us ko cho em với..scan cả đêm mà ko có con nào,,,buồn ghê
Bạn chú ý US có mấy cái range dạng 3.0.0.0 -255.255.255.255 (có 3 số 0 cuối) là quét đến mua thu năm sau đó :D Bạn xem các SSH US bắt đầu từ số nào thì tìm loc và scan theo dãi số đó

Bạn chú ý US có mấy cái range dạng 3.0.0.0 -255.255.255.255 (có 3 số 0 cuối) là quét đến mua thu năm sau đó :D Bạn xem các SSH US bắt đầu từ số nào thì tìm loc và scan theo dãi số đó
vd:tớ muốn lấy đầu 117.253 thì sao cậu nhỉ..chỉ tớ với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week