Suggest Smad SSH Fresh Checker Pro

Yuiry

Hero
Reactions
398
MR
0.710
Chat with me via Skype
giờ em mới để ý.... thấy
mỗi lần chạy tool trên một pc/vps khác nhau, tool đều có một key riêng, khi transfer ngày sử dụng sang key khác thì vẫn phải login vào cái vps có cái key đó..
lỡ mà không may, vps đó die .... thì làm sao bác :eek::eek:

giờ em mới để ý.... thấy
mỗi lần chạy tool trên một pc/vps khác nhau, tool đều có một key riêng, khi transfer ngày sử dụng sang key khác thì vẫn phải login vào cái vps có cái key đó..
lỡ mà không may, vps đó die .... thì làm sao bác :eek::eek:
bạn lưu lại key chứ. bí quá thì pm yahoo support cho bạn

Bản chính thức thương mại hóa, các key về trước sẽ không còn sử dụng được, cần setup bản bên dưới để tạo key mới, các bạn đã mua key thì có thể Transfer key qua xài tiêp hoặc PM yahoo smadteam để được hổ trợ

DOWNLOAD SMAD SSH FRESH CHECKER PRO 1.0.8 :
http://www.mediafire.com/download/b5m0uqkof37yo6l

Last edited:

mvchien92

Hero
Reactions
211
MR
0.504
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
không hiểu cái check blacklist là ntn, check thì phải lọc ra cái nào ko blacklist, lọc ra blacklist để làm gì nhỉ

Đã nhờ 1 pro crack đc tool này rồi nhé ae, khỏi cần key gì cả :rolleyes: , dù gì cũng thank thớt ;)
Mình nghĩ các bạn crack nên tôn trọng trí tuệ đề còn động lực làm nhiều tool cho cộng đồng MMO VN, giá thành rẻ và hổ trợ tốt cho các version nâng cấp. Các bác kiềm tiền trên tool thì cho em kiếm tiền trên code với chứ :D. Các bác lỡ crack thì chắc bỏ nghề làm xài private hết quá :D

Mình nghĩ các bạn crack nên tôn trọng trí tuệ đề còn động lực làm nhiều tool cho cộng đồng MMO VN, giá thành rẻ và hổ trợ tốt cho các version nâng cấp. Các bác kiềm tiền trên tool thì cho em kiếm tiền trên code với chứ :D. Các bác lỡ crack thì chắc bỏ nghề làm xài private hết quá :D
chém tý cho vui thôi, bác đừng lo quá, chưa crack đc đâu :D

web08

Hero
Reactions
984
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger
Bác giảm giá tools đc không, chứ giá cao quá mắc công đi crack.
Ah, bác nói rõ cho mình cái Blacklist là gì đc ko, chứ bác nói dùng để ấy ấy là gì mình ko hiểu.

Bản chính thức thương mại hóa, các key về trước sẽ không còn sử dụng được, cần setup bản bên dưới để tạo key mới, các bạn đã mua key thì có thể Transfer key qua xài tiêp hoặc PM yahoo smadteam để được hổ trợ

DOWNLOAD SMAD SSH FRESH CHECKER PRO 1.0.8 :
http://www.mediafire.com/download/b5m0uqkof37yo6l

cần điều chỉnh kết quả: city, state, country ... (mất 1, 2 hay thậm chí cả 3) => rất nhiều trường hợp ra: N/A, N/A, N/A :eek::eek::eek:

lòng chỉ muốn nó trở nên tốt hơn ... chứ không phải là kẻ phá hoại :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week