Introduce Smart Profit - smart-profit.net

upline của mình là: vietmap1225
sao ngộ vậy ta, nhớ là ref qua bác mà :(

upline của mình là: vietmap1225
sao ngộ vậy ta, nhớ là ref qua bác mà :(
:( bác dep nhiều ko? lần sau reg nhớ để ý upline thường là masterhyip nhé có show ở cuối link ref đó.

Site run tối hwa tính tới h đã ~8 tiếng.

Nhận xét: Dạng mì ăn liền có thể ngủm bất cứ lúc nào. Khá hot lãi cao => rủi ro cao

Plan hiện h cycle 14: 133% khi hết 1 vòng.

Rủi ro 1: Thơi gian 1 vòng là bao lâu? - 8 tiếng ~ 13 vòng => ~30p 1 vòng. Nhưng về sau càng rủi ro nên có thể 1 vòng càng lâu hơn nữa.

Rủi ro 2: Dạng là là mlm lãi trả nhiều admin có thể ngủm nhanh.

p/s Tô mì ngày mới hay trái cam còn tùy vào admin và lượng invest :D. Ai thíc mạo hiểm thì tham gia cho vui.

Min: 1 share = 1$

Cổng thanh toán: PM,Payer,Bitcoin

Thanh toán : Instantly.

Hoa hồng : 5%

Link đăng kí: https://smart-profit.net/?ref=masterhyip

RB:80% tức 4% tổng số tiền bạn đầu tư

Proof:
U2881568
vnmoneytalk

Hiện h nó wa wá nhiều vòng rồi, lãi khủng vậy live tới h là hay rồi. Khuyên ae ai đã chơi r thì ráng đợi lãi về! Ai chưa chơi nên nhìn ngta chơi thôi. Chuyện gì tới sẽ tới :D

U2881568
vnmoneytalk
Transaction of 0.08 USD to account U2881568 was successfully completed.
Transaction batch#: 100896645

Timestamp:
09.05.2015, 08:01
Done nhé

ẹc thế ko rút được nữa rồi ak
Site vẫn sống cậu ơi! yên tâm đi. Chỉ là h cycle nó to rồi thời gian hết 1 cycle có lẽ hơn lâu Chắc vài ngày. Thỉnh thoảng vào check có nhiu rút nhiu thôi :D
Những site như này cậu nhớ để ý thời gian mình post! Thường mình sẽ ráng post sớm nhất tham gia từ đầu lãi ngon + ít rủi ro nữa ;) Lúc mình post nó mới 13 vòng thôi h nó đã 18 vòng rồi :oops:

Site vẫn sống cậu ơi! yên tâm đi. Chỉ là h cycle nó to rồi thời gian hết 1 cycle có lẽ hơn lâu Chắc vài ngày. Thỉnh thoảng vào check có nhiu rút nhiu thôi :D
Những site như này cậu nhớ để ý thời gian mình post! Thường mình sẽ ráng post sớm nhất tham gia từ đầu lãi ngon + ít rủi ro nữa ;) Lúc mình post nó mới 13 vòng thôi h nó đã 18 vòng rồi :oops:
cái Status cycle là thế nào bác ,cứ thấy nó xoay mãi

Cycle bạn coi trang chủ nó đó: Phần " Closed cycle" Hay login vào xem phần lãi 138% - 120% (lãi mặc định ) là ra thôi :D. Bác cứ ngóng số share giảm dần dần về 0 là hết 1 cycle nữa

Instant:

The amount of 1.1 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U9511563->U9082564. Memo: API Payment. Withdraw from Smart Profit. User baonhan88.. Date: 07:30 07.09.15. Batch: 101110266.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week