• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

SmartWebViewer - Chính thức ra mắt anh em :)

Status
Not open for further replies.
Mở luôn dịch vụ viết code Macros luôn đi bác ơi. Chứ thế này ai pro may ra còn kiếm ăn được chứ NB thì mò mãi ko xong, viết tào lao rồi chạy bà tầm bậy lại ăn ban của net nữa thì khổ.:(:(

we

webspy
Thanks nhé :D
Cơ mà thử từ hôm qua bật lên là out tool ra luôn

Thanks nhé :D
Cơ mà thử từ hôm qua bật lên là out tool ra luôn
thớt nói đang fix, bác bị lỗi do click ra bên ngoài, mà click ra bên ngoài thì tool không thể lấy path, art, text,... nếu click vào nhưng điểm khác nhau trên web (có thể click xuyên windows WebSpy) thì tool vẫn hoạt động tốt.

thớt nói đang fix, bác bị lỗi do click ra bên ngoài, mà click ra bên ngoài thì tool không thể lấy path, art, text,... nếu click vào nhưng điểm khác nhau trên web (có thể click xuyên windows WebSpy) thì tool vẫn hoạt động tốt.
Nó bị lỗi nhé chỉ cần click 2 lần là bị. Kiểu gì cũng bị tắt tool trc khi hỏi em thử hết rồi nhé bác

cái này ko thích hợp để chiến traffic nhỉ, cái này có lẽ dùng cho mấy dự án đặc biệt thì đã, còn boot có lẽ tool thanhps vẫn tốt hơn.

Sao em thử mà cứ bị lỗi responding suốt thôi bác ạ :((

cái này ko thích hợp để chiến traffic nhỉ, cái này có lẽ dùng cho mấy dự án đặc biệt thì đã, còn boot có lẽ tool thanhps vẫn tốt hơn.
Bác bỏ tiền ra phát triên 1 site gọi là " Ngon " Rùi kết hợp 2 3 cái vào ;)) Chứ mấy dự án dùng tool boot kia nhà nhà chiến k ban thì giảm rate thấp kỉ lục

đang tést mà tới chỗ WebSpy click 1 phát là close tool luôn . bácn ào biết ko

quả thâtj nó khó quá với trình của mình, chỉ biết edit lại cái macro cúa thớt, nhưng vẫn không biết fake ip thế nào và star 1 lan xong load xong web hiện lên cái macro complet thế là đứng luôn. tést tới chỗ WebSpy click 1 phát là close tool luôn
chờ video hướng dẫn của thớt

điền tọa độ vô hàm thì được. mà sao tìm hoài ko thấy cách xác định tọa độ nhỉ? ai dùng biết chỉ minh với

bó tay , ko hiểu sao chạy được tầm 5-6s là tool tự close , mà cái check key đã check active rồi =.=

OK, xem xét add thêm else vào.

Run as Administrator là dc nhé.

OK ông.

Yes !

Nhận dc key chưa cậu? Add Skype nha.

Yes ! Sẽ public từng ví dụ một, từ đơn giản đến nâng cao.

Vấn đề check key ko dc nên bị out soft :(

Dùng nút "Web Spy" để lấy tọa độ nhé.

=> Vấn đề out tool liên tục là do check key về server hok dc đó các pác, Server đang đặt ở US nên chậm và lag vãi. Để mình fix vấn đề này luôn.

Hèn gì đang chơi mà rớt hoài

Anh em test chịu khó report cho thớt fix là tháng sau ngon lành cành đào liền :v

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,135
173,219
Latest member
sellzzqqee123
Back
Top Bottom