Help SmartWebViewer - Sự kết hợp giữa Proxy + Macro + Web Browser

Pác làm em sợ! Cơ bản Click từ tool là Click ảo hết nên hok biết họ Tracking được ko? Với lại mình chỉ Click trên website, mà site thì chỉ có Javascript và Flash Player, hai thằng này Tracking được hok cậu?
Muốn Click như thật thì tool phải gọi Click từ Mouse thông qua Driver Mouse mới được, mà đụng tới Driver sao em viết được :)

Hic, pác share cho em với :(
cái site 123doc.vn í giờ nó đổi thành 123doc.org rồi, ngày xưa cheat nó mà ko biết sao nó biết mình dùng auto click :v nó show cái bảng thống kê ra rồi nó hcửi cho 1 tăng =))

5. Giá cả dự kiến:
=> Free Trial 3 ngày cho anh em MMO.
=> Tháng đầu tiên ra mắt thì $1/pc/tháng.
=> Từ tháng thứ 2 thì $2/pc/tháng.

Như thế này tức là vps nào xài key đó hả bác? 1key ko xài chung cho nhiều vps được ah?:(:(

3. Click Traffic Exchange:
Ý tưởng táo bạo! Chưa chắc thực hiện được. Các pác từng biết "Traffic Exchange" là gì rồi, như Hitleap, Ebesucher, Easyhits4you, Jingling,... Giờ tui muốn phát triển lên tí là thêm Click Exchange luôn, thậm chí Exchange luôn mấy cái thao tác Mouse và Keyboard sơ đẳng. View site qua lại mà có Click và Keyboard nữa thì thấy sao các pác?

Ý tưởng này chắc sẽ ra mắt ở những version sau.
hay . cho bác 1 like

Pác làm em sợ! Cơ bản Click từ tool là Click ảo hết nên hok biết họ Tracking được ko? Với lại mình chỉ Click trên website, mà site thì chỉ có Javascript và Flash Player, hai thằng này Tracking được hok cậu?
Muốn Click như thật thì tool phải gọi Click từ Mouse thông qua Driver Mouse mới được, mà đụng tới Driver sao em viết được :)

SmartWebViewer - Sự kết hợp giữa Proxy + Macro + Web Browser

1. Giới thiệu:
SmartWebViewer là sự kết hợp lại giữa Proxy + Macro + Web Browser. Tool giúp chúng ta làm đi làm lại vài thao tác từ đơn giản đến phức tạp khi tương tác với Website.

2. Tính năng:
=> Hổ trợ Proxy: HTTP Proxy, Socks, SSH, VPN, Vip72, Proxifier.
=> Tăng lượt view cho website, thực hiện thao tác gần như con người thật đang vào xem website.
=> Khả năng bypass Captcha bằng Captcha Solved Service.
=> Chiến được tốt các dự án Shortent Link, PTC, Small PTU, PPD, POPUP, PTP, CPM, CPC.
=> Forum Posting: Auto login và Auto post bài trên các forum.
=> Account Creating: Auto tạo account email, account website, auto read mail & verify email (Vấn đề nâng cao, những vẫn làm được).
=> Searching & Email Alert: Ví dụ tìm kiếm xem có ai rao bán iPhone trên trang 5giay.vn thì email thống báo cho mình biết. Ví dụ theo dõi thông tin chứng khoáng, tỉ giá vàng, khi nào lên hay xuống thì email cho mình biết.
=> Captcha Entry: làm nhập liệu đa dự án, đa account trên site captcha thật như Kolotibablo, MegaTypers, Fasttypers, Gogetsome, Pixprofit,... Có hộ trợ Socks, SSH, Proxy.
=> Small PTU: Uploaded, Hulkload, Oboom,... Visit link download từ real referrer url, dò tìm và xác nhận giải mã captcha, download file.
=> Image Share & Earn: Paid to view.
=> Click Offers: Android, iOS, PC.
=> Traffic Exchange như Ebesucher, 10khits, Linkcoin, Autosurf,...
=> Social Network Exchange: Like facebook, Like fanpage, Post comment, Follow Twitter, Like Google+, View Youtube, Like Youtube, Sub Youtube, Comment Youtube, Visit Website hoặc làm vài Task khác của dự án này.
=> Parking domain: chiến được hok? Hạ hồi phân giải.
=> GA: lận đận lao đao, hạ hồi phân giải.
=> Youtube Viewer: tự động vào xem youtube, click dừng, click cho qua nhanh tí, click qua video khác, scrollbar lên scrollbar xuống, comment video, subs video,.. Hok hứa chắc nhưng các bạn để tool này xem video youtube như con người đang xem thì sẽ vượt qua được cái lỗi 301+
=> Giúp việc gửi mail từ gmail.com một cách tự động. Hình thức spam mail như thật.
=> Scan hay Extract(trích xuất) những thông tin từ website như số điện thoại, email, v.v... Phải nói là quét hết cả thông tin của các site gian hàng hay tuyển dụng điều được.
=> Còn khá là nhiều việc tự động được với Macro và Fake IP với Proxy. Không thể kể ra hết được bây giờ.
=> Đặc biệt hơn hết là các bạn có thể tự tạo cho mình một cách chiến riêng biệt với Macro.

3. Click Traffic Exchange:
Ý tưởng táo bạo! Chưa chắc thực hiện được. Các pác từng biết "Traffic Exchange" là gì rồi, như Hitleap, Ebesucher, Easyhits4you, Jingling,... Giờ tui muốn phát triển lên tí là thêm Click Exchange luôn, thậm chí Exchange luôn mấy cái thao tác Mouse và Keyboard sơ đẳng. View site qua lại mà có Click và Keyboard nữa thì thấy sao các pác?

Ý tưởng này chắc sẽ ra mắt ở những version sau.
Thớt ơi cho thêm chức năng chơi GA nhé thớt. hâm mộ thớt quá

bán ráng làm click thật tí đi giúp newbie có miếng ăn ngày tết đi thớt

e cũng chả biết, vì có cheat 1 số trang bang auto mouse đều bị phát hiện là xài bot. bác cứ cố làm sao cho giống thật là được rồi. Ăn dc trang nào thì ăn

^ bạn liệt kê ra mấy trang mà nó phát hiện ra auto mouse để còn có thể tìm hiểu và phân tích đc chương trình antibot của nó hoạt động như thế nào?
mình nghĩ khi nói đến realtime mouse action tracking gần đây thì "có thể" liên quan đến việc dò delay của 1 cú đè chuột, thường là 1 cú đè chuột của người dùng thật là khoảng 40-120ms, và khi nó dò ra việc bot chỉ cần 1ms để click này thì có thể biết là dùng auto hay ko?
mình chỉ nêu ý kiến cá nhân khi quan sát các chương trình macro recorder làm việc thôi nhé
và thường thấy thì nó dò hành vi của người dùng như: làm 1 công việc cụ thể lập đi lập lại liên tục ko thời gian nghỉ, khoảng thời gian giống nhau giữa những cú click chuột, tốc độ làm việc của chuột quá nhanh, khoảng giới hạn thời gian của chế độ click ngẫu nhiên ví dụ từ 1-10s, click vào cùng 1 pixel (1 chỗ) liên tục, ...

Last edited:
T00l có multithread không bác thớt?

^ bạn liệt kê ra mấy trang mà nó phát hiện ra auto mouse để còn có thể tìm hiểu và phân tích đc chương trình antibot của nó hoạt động như thế nào?
mình nghĩ khi nói đến realtime mouse action tracking gần đây thì "có thể" liên quan đến việc dò delay của 1 cú đè chuột, thường là 1 cú đè chuột của người dùng thật là khoảng 40-120ms, và khi nó dò ra việc bot chỉ cần 1ms để click này thì có thể biết là dùng auto hay ko?
mình chỉ nêu ý kiến cá nhân khi quan sát các chương trình macro recorder làm việc thôi nhé
và thường thấy thì nó dò hành vi của người dùng như: làm 1 công việc cụ thể lập đi lập lại liên tục ko thời gian nghỉ, khoảng thời gian giống nhau giữa những cú click chuột, tốc độ làm việc của chuột quá nhanh, khoảng giới hạn thời gian của chế độ click ngẫu nhiên ví dụ từ 1-10s, click vào cùng 1 pixel (1 chỗ) liên tục, ...
đồng ý với bác, mình xài recorder, để cho nhanh nên mình xóa hết hoạt động chuột (di chuyển chuột trên trang) => tốc độ click cực nhanh=> ăn BAN ngay và luôn. có 1 số trang hình như không có tracking mouse nên qua rất dễ

Kinh nghiệm là đây, giải quyết bằng Random.
T00l có multithread không bác thớt?
Có. Nhưng tui lại ưu tiên chất lượng hơn số lượng.

ko biết soft của thớt có get đc hình captcha và khung input ra 1 pop up riêng ko nhỉ? ví dụ chạy các trang PTC hay free bitcoin, thu nhỏ nó xuống nó xuống cho nó tự chạy, cứ có những khung bắt nhập captcha hiện ra thì ko cần nhấp nháy báo, báo động bằng tiếng hay tự động bật cửa sổ lên nữa mà chỉ tự động cần hiện ra 1 khung nhỏ ở góc màn hình chẳng hạn có captcha và input là đc, nếu đc như vậy thì hay hơn all1tool rồi
và đối với các trang captcha mà đc vậy thì lại càng hay

ko biết soft của thớt có get đc hình captcha và khung input ra 1 pop up riêng ko nhỉ? ví dụ chạy các trang PTC hay free bitcoin, thu nhỏ nó xuống nó xuống cho nó tự chạy, cứ có những khung bắt nhập captcha hiện ra thì ko cần nhấp nháy báo, báo động bằng tiếng hay tự động bật cửa sổ lên nữa mà chỉ tự động cần hiện ra 1 khung nhỏ ở góc màn hình chẳng hạn có captcha và input là đc, nếu đc như vậy thì hay hơn all1tool rồi
và đối với các trang captcha mà đc vậy thì lại càng hay
Ghi nhận, làm thì được thôi. Hiện tool đang tích hợp bypass captcha bằng captcha solved service. Tool cũng nhắm tới việc treo 24/7 và auto 99% nên hok nghĩ là sẽ có người ngồi canh nhập captcha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week