SCAM smilemouse777 giả mạo smilemouse77

Status
Not open for further replies.

fujinet

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình vừa bị thằng khốn smilemouse777 nó lừa mất 214 Payza. Có bác nào biết thằng này ở đâu không?

Dư số 7 kìa bác ơi, lần sau trước khi gd xem kỹ lại nick đi, đợt trước cũng có bác bị thằng này scam rồi. :oops:

Mình vừa bị thằng khốn smilemouse777 nó lừa mất 214 Payza. Có bác nào biết thằng này ở đâu không?
Cho ae xin thông tin giao dịch của nó đi bác :D liệt vào blacklist

Tại tối qua đang nói chuyện với bạn smilemouse77 nên không để ý. Chiều nay thấy có tin nhắn của nó cứ tưởng vẫn của smilemouse77. Thế mới nhọ. Nó còn yêu cầu confirm mail cho nó nữa chứ. Đến khi phát hiện thì đã muôn rồi. Mail PZ của nó đây: Dang Son Ngo ([email protected])

Last edited:
Tiền các bạn nhiều thật . Đã GD là check lên check xuống . Dù đã Add nick . Vẫn phải vào trong topic của họ để confirm, kích vào chỗ avt để load sang yahoo .

GD thì làm ngay, còn chờ tối confirm . Chịu khó lướt Box Report Scam nhé b

Tại vì tối qua mình có nói chuyện với smilemouse77 nên vẫn tin tưởng là tin nhắn từ smilemouse77. Bởi thế mới tin tưởng GD này. Đúng là chó cắn áo rách. Đang lúc cần tiền mà lại thế này.

Coi như bài học đi bác, lần sau có gd thì bấm nick YH của ex trong mmo4me trước chứ đừng vào topic kêu bán, vì bọn scam nó hay lượn lờ trong topic của các ex lắm, k để ý là ăn chưởng.... :confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week