Tutorial [Smileytraffic.com] - Kiếm tiền bằng cách giới thiệu người khác active, surf, ptc

surf đến trang thứ 898 nó không cho surf nữa
nó giới hạn cho thành viên free đó bạn, như vậy là rất nhiều rồi easyhit4u chỉ cho surf tầm 200 page là limit rồi.
cái này chơi free tự click thì bao nhiêu đủ 20$ ae,một ngày kiếm tầm nhiêu ae
bạn hãy tận dụng hết tất cả những gì có thể kiếm ra $ ở trang web này, chứ nếu chỉ trông vào việc surf hay click thì không chỉ là lâu mà còn là rất lâu nữa mới đủ min pay
có các cách khác đó là: giới thiệu người khác active, hay chiến thắng trong các đợt contest của nó, nằm trong top 10 là có $ rồi. Cái này mỗi tháng đều có 2 cuộc thi giới thiệu và traffic, mình đã won 8$ trong tháng trước đó. Cái này để nằm trong top 10 cũng dễ thôi đó bạn.

Bác cho hỏi : Cái Auto surf 100 page là ngày nào cũng auto 100 site à ? Hay tổng số lần Auto Surf là 100 thôi ?
Mình Manual Surf mà không thấy $ lên ? Kiểm tra chỗ nào vậy bác ? Tks.

rút tiền qua cổng nào thế bạn?
cái này nó thanh toán duy nhất qua Paypal đó bạn
Bác cho hỏi : Cái Auto surf 100 page là ngày nào cũng auto 100 site à ? Hay tổng số lần Auto Surf là 100 thôi ?
Mình Manual Surf mà không thấy $ lên ? Kiểm tra chỗ nào vậy bác ? Tks.
câu đầu tiên chưa hiểu ý bạn lắm, nếu bạn auto surf 100 page thì tài khoản của bạn sẽ được active, mỗi ngày sẽ "không có giới hạn auto surf" nghĩa là auto nhiều nhất bạn có thể, còn manual surf thì giới hạn mỗi ngày 798 page, quá thì ko surf được nữa.
mỗi lần surf được 100 page manual sẽ thấy 1 dòng màu xanh như bên dưới bạn click vào sẽ nhận được tiền.
kiểm tra tại thẻ Home, kéo xuống dưới cùng sẽ thấy trong phần "total cash" hay "cash won surfing"

câu đầu tiên chưa hiểu ý bạn lắm, nếu bạn auto surf 100 page thì tài khoản của bạn sẽ được active, mỗi ngày sẽ "không có giới hạn auto surf" nghĩa là auto nhiều nhất bạn có thể, còn manual surf thì giới hạn mỗi ngày 798 page, quá thì ko surf được nữa.
mỗi lần surf được 100 page manual sẽ thấy 1 dòng màu xanh như bên dưới bạn click vào sẽ nhận được tiền.
kiểm tra tại thẻ Home, kéo xuống dưới cùng sẽ thấy trong phần "total cash" hay "cash won surfing"
mới tạo acc xong ko biết làm giề lại nám đi rùi

Ý mình là : Có phải ngày nào mình cũng Auto Surf 100 site hay chỉ cần Surf 100 Site để active tài khoản rồi những ngày sau không cần Auto Surf nữa ? Tks bạn đã Reply

Ý mình là : Có phải ngày nào mình cũng Auto Surf 100 site hay chỉ cần Surf 100 Site để active tài khoản rồi những ngày sau không cần Auto Surf nữa ? Tks bạn đã Reply
được active đồng nghĩa với việc bạn đủ điều kiện có thể rút tiền, những ngày sau bạn kiếm tiền bằng cách manual surf và giới thiệu bạn bè...
auto surf ko được tiền, nó chỉ dùng để trao đổi traffic thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,526
174,808
Latest member
nhacaiuytin214

Most viewed of week

Most viewed of week

Back