Event Số em đen quá :((

Status
Not open for further replies.
đến ngày mai nếu chủ topic chưa kết thúc event thì ngày mốt mình sẽ close topic vì ngày mốt là quá hạn trao giải đúng 1 tuần :D @saobien vào trao giải cho anh em nhé
Ơ thế lập event xong "quên" không trao giải thì close topic thế là xong, đường ai nấy đi coi như chưa có gì à bác chemgio.:(

Ơ thế lập event xong "quên" không trao giải thì close topic thế là xong, đường ai nấy đi coi như chưa có gì à bác chemgio.:(
bởi vậy mới bảo cực kỳ ghét mấy cái event kéo dài cả tuần lễ đằng này lại đến 10 ngày chủ thớt ko quên mới lạ

lũ scamer rồi cũng sẽ có ngày bọn chúng sẽ trả giá !!!

thật ra khi mình bấm @saobien là bác ấy sẽ nhận được 1 alert coi như lời nhắc nhở là bác ấy sẽ vào topic này xem rồi ,nếu như bác ấy vẫn chưa trả lời thì mình sẽ pm cho bác ấy 1 lần nữa để nhắc bác ấy ,còn nếu bác ấy vẫn im lặng không trả lời thì mình sẽ làm theo luật forum luật forum thế nào về không trao giải event thì các bác biết rồi ,mình chỉ nói tóm gọn vậy thôi ,chứ ko muốn đem luật forum ra làm gì vì mình không thích việc xử lý member chút nào ngoại trừ trong tình thế bắt buộc ,vả lại mình cũng tin là saobien quên thôi chứ ko cố tình :D

@saobien vào xem khiếu nại này của animax nhé ,đây là lý do topic chưa close được mình mong bạn giải quyết sớm để mình close :D
e da eidt va chueyn du het 4 ban rui a , ko sai nha , a close gium e cai :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week