Sợ quá, ai hút thuốc thì vào

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình vừa xem clip TÁC HẠI CỦA THUỐC LÁ trên youtube, trên tay đang cầm điếu thuốc tự nhiên mình thấy sợ
Cái cảm giác này như sợ một thứ gì đấy rất kinh khủng từ bé đến giờ đây là lần đầu tiên mình sợ đến như vậy
Mình bắt đầu thấy run tay
Mình liếc nhìn clip như ko muốn bỏ sót 1s nào cả
, càng xem mình càng thấy sợ,nỗi sợ khủng khiếp này làm mình mỗi lúc một run, toàn thân thể mình như rụng rời
VÀ RỒI ĐỘT NHIÊN ĐIẾU THUỐC MÌNH ĐANG CẦM TRÊN TAY RƠI XUỐNG ĐẤT
và rồi sau đó chắc các bạn cũng biết rồi đấy mình nhặt lên và hút tiếp vì chúng ta phải nên tiết kiệm mà

mới cái được 1 ngày hôm nay , nhưng ngày hôm nay làm 1 điếu rồi..........thấy ko hút khỏe hẳn ra.....đêm chắc làm được mấy nháy .....đỡ bị loãng ....:D

Cai thuốc khó chịu nhất là 7 ngày đầu tiên.....Đệt! người nó đau đầu, ho, đau họng, lúc éo nào cũng thấy buồn ngủ....nhưng mà được cái thấy dễ thở hơn, nhanh đói hơn, ăn cơm ngon vkl. Qua được 7 ngày này thì ý trí tăng lên vãi đái...... cố lên nhé các chiến hữu!

tốt nhất bỏ thuốc lá hút qua thuốc lào , không có clip nói tac hại của thuốc lào

Cai thuốc khó chịu nhất là 7 ngày đầu tiên.....Đệt! người nó đau đầu, ho, đau họng, lúc éo nào cũng thấy buồn ngủ....nhưng mà được cái thấy dễ thở hơn, nhanh đói hơn, ăn cơm ngon vkl. Qua được 7 ngày này thì ý trí tăng lên vãi đái...... cố lên nhé các chiến hữu!
thật hả bẹn :oops:

cũng mới cai hôm qua,hôm nay đánh bài với vtc ,căng thẳng làm nửa gói sáng đến giờ.khó bỏ quá

hic mình mới bỏ thuốc được...25p nè

nói chung hút chẳng sao nhưng thấy mệt vì hút nhiều thì hút ít đi bảo vệ sức khỏe ko làm mmo lại hút thì mấy mà chết :(

đã cai nhiều lần.mỗi lần cai cũng hơn 1 tháng.do hay uống cafe nhậu nhẹt nên hút thuốc lại.thấy mấy đứa nó ngồi hút mà cơn nó lên mặc dù đã bỏ cũng 1 tháng.góp ý ai muốn cai thuốc thì ở nhà khoảng vài tháng và không đụng tới điếu thuốc thì mới mong nghỉ hút được.phải không hút dù chỉ 1 ngao.còn ông nào có quyết tâm cao thì quá tốt rồi.

đã cai nhiều lần.mỗi lần cai cũng hơn 1 tháng.do hay uống cafe nhậu nhẹt nên hút thuốc lại.thấy mấy đứa nó ngồi hút mà cơn nó lên mặc dù đã bỏ cũng 1 tháng.góp ý ai muốn cai thuốc thì ở nhà khoảng vài tháng và không đụng tới điếu thuốc thì mới mong nghỉ hút được.phải không hút dù chỉ 1 ngao.còn ông nào có quyết tâm cao thì quá tốt rồi.
bac còn hút ko :(

và rồi sau đó chắc các bạn cũng biết rồi đấy mình nhặt lên và hút tiếp vì chúng ta phải nên tiết kiệm mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week