Sợ rụng tim ra rồi!

thôi xong rồi , bác nên ra phường tự thú luôn đi , ko thì khăn gói quả mướp trốn đi ra biên giới , hoặc nhẹ nhàng trôi sông bảo toàn tiết hạnh :p:p:p:p

Đầu tiên cục C50 sẽ gửi giấy triệu hồi lên trung tâm để lấy lời khai, nặng thì nó về nhà đột kích thẳng vào bắt giữ + thu hồi máy tính, điện thoại, laptop của bạn. Sau đó bạn sẽ bị tạm giam và tra khảo, sau khi đầy đủ bằng chứng rồi thì C50 sẽ gửi cậu qua FBI của mỹ. Sau đó là 1 phiên tòa và rồi... ahihi :rolleyes:

Đầu tiên cục C50 sẽ gửi giấy triệu hồi lên trung tâm để lấy lời khai, nặng thì nó về nhà đột kích thẳng vào bắt giữ + thu hồi máy tính, điện thoại, laptop của bạn. Sau đó bạn sẽ bị tạm giam và tra khảo, sau khi đầy đủ bằng chứng rồi thì C50 sẽ gửi cậu qua FBI của mỹ. Sau đó là 1 phiên tòa và rồi... ahihi :rolleyes:
Chỉ là cheat acc lấy bouns mua kèo rồi out.. Chưa đụng chạm gì đến credit card mà bác!

Chỉ là cheat acc lấy bouns mua kèo rồi out.. Chưa đụng chạm gì đến credit card mà bác!

nghe bon no troll chi ban. email noi toi truong hop dung the CC thoi, con cheat acc co 60$ thi cau cheat 100 nua di. thi chac no cung lam la khoa acc thoi khong sao dau :D

Trùi mới có 1 cảnh báo không nên dùng Cờ Cờ đâm chọt để thanh toán mà các pro vào chém thớt kinh hoàng thế, thớt yên tâm đi :p:p:p

Ko sao đâu các bác cứ dọa

thôi đi tù mọt gông rồi, vào đó nhớ mua nhiều dầu ăn cho các đại ca

Bác thớt yên tâm nhé, chi phí bọn mĩ bỏ ra để điều tra bác gấp mấy chục lần cái 60$ kia, bọn nó k rảnh đâu, các pro troll thớt kinh quá :confused::confused:

đăng ký bons trang nào đó, cho zô học tập nếu có thì đi chung cho đỡ buồn nhé @namsea

xem sơ qua thì IP, địa chỉ đã được tụi nó ghi lại và cung cấp cho FBI, nhẹ thì 15 ngày, nặng thì 20 năm và phạt 10k$, thường thì sẽ lấy số trung bình trong dãy đó, giống như phạt trong luật giao thông ấy. chắc 10 năm và 5k$ thôi.

Thôi xong, không lẽ lịch sử Việt Nam ta lại lặp lại, chúc cậu may mắn :(:(:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week