[So sad] Yêu thầm người hơn tuổi

chắc do ng ta nghĩ là bạn ko thể nào thích ng ta dc, nên ng ta mới lờ lờ như z, giờ chơi liều kiểu đùa đùa thật thật rùi tỏ tình thử xem sao :D

tui lái 1 e hơn 3t trong 6 năm có sao âu :p.

chỉ biết có bùa yêu
chính nó,:p:p:p rất là thú vị,he he,mà bạn cũng có đồng minh lái máy bay comment đầy ra rồi nê học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau:p:D

có sao đâu trời, bạn mà để ý như vậy chứng tỏ bạn ko thật lòng yêu. Phải biết tình yêu là ko có giới hạn mà. Với lại mình nhớ, từng đọc một bài báo nào đó nói, theo một ngâm cứu khoa học thì những người có sở thích yêu người hơn tuổi thường rất lãng mạn. Thoải mái đi bạn :)

chính nó,:p:p:p rất là thú vị,he he,mà bạn cũng có đồng minh lái máy bay comment đầy ra rồi nê học hỏi kinh nghiệm lẫn nhau:p:D
mình ko chơi loại đó đâu bác :D
có sao đâu trời, bạn mà để ý như vậy chứng tỏ bạn ko thật lòng yêu. Phải biết tình yêu là ko có giới hạn mà. Với lại mình nhớ, từng đọc một bài báo nào đó nói, theo một ngâm cứu khoa học thì những người có sở thích yêu người hơn tuổi thường rất lãng mạn. Thoải mái đi bạn :)
thank bác đã chia sẻ. ^^

Thớt cứ đè ra mà vét máng chị ấy thích yêu ngay và luôn, sao nhát thế:D

tôi thick cái con avata của thớt cho e 1 vé vào đời hnay ngày mai sống chết ra sao mặc kệ tao

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back