So sánh Heroturko.me, FreshWap.me, Allulook4.com và Downtr.co

ptu24h

Banned
Reactions
0
MR
0.000
Mình mới nghiên cứu PTU cũng không lâu, thấy hình như post lên mấy Blog trên có nhiều sale nên tính đâu tư mua tài khoản 1 2 site thử nhưng ko biết site nào ngon nhất, theo mình ngâm cứu thì hình như Heroturko là ngon nhất, còn mấy site còn lại không biết sao ? Mấy bác tư vấn nên mua acc của trang nào và giá cả ra sao nhỉ, hình như cao lắm thì phải ?
Theo các bác thì freshwap allulook4 và downtr.co thì nên mua trang nào ? trang nào ngon nhất vậy ?

Mình mới nghiên cứu PTU cũng không lâu, thấy hình như post lên mấy Blog trên có nhiều sale nên tính đâu tư mua tài khoản 1 2 site thử nhưng ko biết site nào ngon nhất, theo mình ngâm cứu thì hình như Heroturko là ngon nhất, còn mấy site còn lại không biết sao ? Mấy bác tư vấn nên mua acc của trang nào và giá cả ra sao nhỉ, hình như cao lắm thì phải ?
Theo các bác thì freshwap allulook4 và downtr.co thì nên mua trang nào ? trang nào ngon nhất vậy ?
Mua nguyên bộ chiến cho nó máu :binhsua79:

Mua nguyên bộ chiến cho nó máu :binhsua79:

Mới tham gia đầu tư ít lỡ làm ăn không được thì cũng đỡ lỗ bác ak, quất hẳn một bộ làm ăn ko được chắc đập đầu chết quách quá :D

bác mua của ai và giá bao nhiêu vậy ???

Mình đang tính mua của thằng bạn ( nó hướng dẫn mình chơi ptu đấy ) nhưng đang phân vân không biết nên mua site nào nên lên đây hỏi thử và khỏi mua hớ giá :D

Đang tính mua freshwap với downtr 4tr8, tại hero đắt quá nên mua về pót thử coi lấy lại vốn thì đầu tư tiếp :D

Fw + hero theo Minh là tốt nhất throng mấy acc soul
Thằng glonem nó bán Nguyên bộ

Last edited by a moderator:
bác nào dạy em ware với em xin trả tiền học phí đầy đủ + mọi yêu câu :binhsua10:

Đúng thế, ko có ai hướng dẫn thì phải nói mù tịt, nào là làm sa nhận tiền, nào là có lừa đảo kiếm tiền trên mạng không, đủ thứ, nhưng khi biết rồi thấy đơn giản :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom