Spotlight So sánh THEMA và MP

finaumil12

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Đang dùng thema thì bị baned ! Giờ định chuyển qua MP cho lành.Mọi người dùng MP rồi thì cho mình ý kiến MP có ưu nhược gì so với thema?Dùng MP có ổn không?Có dùng được trên nhìu IP ko( không cùng 1 lúc nhé)Thank mọi người trước nha

Last edited by a moderator:
Ko cần xàj em cũng biết nó xài đc trên nhiều ip (nhiều máy hay ko thj ko bjet, nhưng nhjều ip thì dc.) vì ko dc thj aj xàj cung phaj dùng gói mạng ip tĩnh à. Tjền đâu mà xàj ip tĩnh.

Tình hình là chuẩn bị lấy vợ, hết muốn chơi PTU: (Edit lại giá vì muốn nhanh bán được hàng!)

Giá bán:
- 1thema = 9$ (mua của bác soonlove, có gì mình pm bảo lại bác ý, hoặc kêu mình để mình contact với ông ý bảo hành khi có trục trặc.)
- 1 MP5 = 10$ (full info. cái này tiền zin của mình nhá! Nên ko có lo! )
- 1 account esoft.in = 20$

Nếu mua 2 tools giá 17$
Mua cả 3 thì 36$
Khuyến mại:
- Thema add sẵn 70 goodsite XXX collection, nếu ai cần cho lun account!
- Tặng Key zoom Ver Registed khi mua 2 tools hoặc 2tools + 1 account.

Ai có nhu cầu thì pm YH: Shaun_T.Sheep
Thanks
:binhsua31:

Thema giờ khó tính quá....Những ai dủng MP6 có thể treo vps đc không? Và auto reply của nó tốt không vậy :(..Chưa dùng mp6 bao giờ :(

MP nó cho copy ra, mình chạy 2 cái cùng lúc ko sao. Còn Thema được ko nhỉ, ví dụ một cái chuyên soft, 1 cái chuỵen game được ko nhỉ :binhsua27:

Tình hình là chuẩn bị lấy vợ, hết muốn chơi PTU: (Edit lại giá vì muốn nhanh bán được hàng!)

Giá bán:
- 1thema = 9$ (mua của bác soonlove, có gì mình pm bảo lại bác ý, hoặc kêu mình để mình contact với ông ý bảo hành khi có trục trặc.)
- 1 MP5 = 10$ (full info. cái này tiền zin của mình nhá! Nên ko có lo! )
- 1 account esoft.in = 20$

Nếu mua 2 tools giá 17$
Mua cả 3 thì 36$
Khuyến mại:
- Thema add sẵn 70 goodsite XXX collection, nếu ai cần cho lun account!
- Tặng Key zoom Ver Registed khi mua 2 tools hoặc 2tools + 1 account.

Ai có nhu cầu thì pm YH: Shaun_T.Sheep
Thanks
:binhsua31:

lấy vợ vẫn chơi tốt

CHO MÌNH HỎI CÁI LẠI. ĐỒNG Ý LÀ DÙNG TRÊN VPS THÌ PM FREDDY LÀ OK.NHƯNG HÔM TRƯỚC MINH TẮT THEMA TRÊN VPS RỒI SAU ĐÓ MỞ THEMA Ở MÁY TÍNH CỦA MÌNH THÌ BỊ BANED.NÓ BÁO :user associated with thí program is banned ,Note:Sharing 5 users!
LỖI NÀY LÀ THẾ NÀO ? CÓ CÁCH GÌ TRÁNH ĐÂY?(Có phải tại mình mua thema qua tay nên bị thế ko).Chán quá.Ai biết giúp mình nhé.Thank

CHO MÌNH HỎI CÁI LẠI. ĐỒNG Ý LÀ DÙNG TRÊN VPS THÌ PM FREDDY LÀ OK.NHƯNG HÔM TRƯỚC MINH TẮT THEMA TRÊN VPS RỒI SAU ĐÓ MỞ THEMA Ở MÁY TÍNH CỦA MÌNH THÌ BỊ BANED.NÓ BÁO :user associated with thí program is banned ,Note:Sharing 5 users!
LỖI NÀY LÀ THẾ NÀO ? CÓ CÁCH GÌ TRÁNH ĐÂY?(Có phải tại mình mua thema qua tay nên bị thế ko).Chán quá.Ai biết giúp mình nhé.Thank
http://mmo4vn.com/showthread.php?24891-Tai-sao-acc-Thema-bi-ban-va-cach-khac-phuc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week