Analysis Socialbox đã trở lại và lợi hại hơn xưa| kiếm 5$/ngày

tuyển reg thôi heheheheh ,cho em cạnh tranh với nha :D:D:D:D:D

Update mới nhất từ admin:phải cập nhật avatar channel nếu k0 bạn sẽ bị banned

vừa reg cho thớt , thớt hướng dẫn chơi như nào đi , và update avatar chỗ nào

Móa, click hơn 20 cú mà chẳng lên tiền cú nào là sao? Mấy bạn đừng làm cho mất công, toàn lừa nhau cả. Để thời gian vọc chim sướng hơn.

cậu vào yahoo nhờ giùm phát :D
đang online = mobile. Có câu hỏi gì thì post lên đây không thì inbox phát :D
Sent from my 1202 thần thánh using mmo4me forum

Móa, click hơn 20 cú mà chẳng lên tiền cú nào là sao? Mấy bạn đừng làm cho mất công, toàn lừa nhau cả. Để thời gian vọc chim sướng hơn.
không lên mà em tuyển reg ak
đấm phát chết luôn :D
P.S: vài bữa nữa site ổn định sẽ có chế độ rb cho ae.
hehehehe nói làm liền ,tối này lập thớt luôn ghét ,:p:p:p:p:p

ừm vọc cho cẩn thận coi chừng sưng đấy nhé :D . Không lo cày mốt nó hạ rate xuống còn 0.005$/like thì đừng có tiếc , cày thôi anh em

đọc lại #9 bác.

Mình nói cái site này lừa chứ ko nói chủ thớt lừa. Click đủ kiểu mà có điểm quái nào đâu. Đã là MMO với nhau thì không nên lừa công sức của nhau làm gì.

Chỉ cần rate 0.005 thôi cũng đuwọc nhưng có like để click và phải trả tiền chính xác thì cũng được thôi. Nâng rate làm cái quái gì mà click hơn 20 cái ko có điểm quái nào.

ừm vọc cho cẩn thận coi chừng sưng đấy nhé :D . Không lo cày mốt nó hạ rate xuống còn 0.005$/like thì đừng có tiếc , cày thôi anh em
chắc chắn là sẽ giảm nhé. Tại hôm bữa site lỗi, thằng admin trừ sạch tiền nên h nó mới tăng rate. Vài bữa nữa là giảm xuống cho xem.
P.s:Ae tranh thủ nhé.

Eo eo. Lại mất nồi cơm. Xong lại như trước cả ngày éo nổi 1$ :)).

đọc lại #9 bác.
Tài khoản cũ, cài đặt full hết rồi.
Mới chạy lại vài phát nữa nhưng không lên điểm trong khi ass min vẫn lấy tiền mua like của người ta. Chơi kiểu này bẩn.

Đã cảnh báo trước rồi, ai thích chơi thì cứ chơi. Từ comment này trở đi ai còn bảo không lên điểm nữa thì tự trách mình tham sân si đi nhé.

:p từ giây phút này trở đi anh đã nghiêm túc hơn

:cool:sites này 1 ip cho reg bao nhiu sites vậy ?
fake ip reg click nữa dc ko

:cool:sites này 1 ip cho reg bao nhiu sites vậy ?
fake ip reg click nữa dc ko
Muốn $ lên nhiều thì thêm chanel YT vào, 1 acc 10-15 chanel YT chưa thoả ?
Mà lúc trc click tay 10 phát lên 1 phát nên ớn luôn, ko biết h ra sao.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back