Tutorial socialssap auto CMT youtube kiểu dân cày !!. ngày 4k crit

Thớt chạy sao được đến 500-1k vậy? Mình chạy cứ bị not done.....
mình có phải chủ thớt đâu :D

cậu để ý time , 1 job căng lắm là mất 10s thui :D , mình mạng lúc ngon thi 5-7s , nhưng mấy hôm nay thì lúc ngon lúc dở toàn trên ~20s /1job thì lại không notdone mà thêm nữa code giờ lên đến 1k2 -1k3 code rùi mà mình cũng lười cạp nhật chỉ chạy code cũ nên video lỗi , xóa , chặn bình luận cũng nhiều :D

1 video ko ton tai, nó cứ tour lại liên tục..................
uh` hơi ghét nhưng mình k quan tâm.
chỉ là treo máy thôi .dc bn thì dc.
gmail dồi dào nữa

mà DM nhà nó. hôm qua cầy dc 3k2. treo sóp cả ngày k ai mua
mà acc mới nữa. đang test cách mới sợ nó band
nên sell hết cho AD dc 5$
vừa xong. thằng nào hốt sạch shop luôn . má nó.
lâu lâu lại thế. chắc chắn thàng AD nó bày ra trò này. để dìm giá đây

uh` hơi ghét nhưng mình k quan tâm.
chỉ là treo máy thôi .dc bn thì dc.
gmail dồi dào nữa

mà DM nhà nó. hôm qua cầy dc 3k2. treo sóp cả ngày k ai mua
mà acc mới nữa. đang test cách mới sợ nó band
nên sell hết cho AD dc 5$
vừa xong. thằng nào hốt sạch shop luôn . má nó.
lâu lâu lại thế. chắc chắn thàng AD nó bày ra trò này. để dìm giá đây
thằng ad nó bình ổn giá đó mà :D

ok làm cái pass mới và add z cũ vào đã được pay rồi .. ai cần thì cứ theo hướng dẫn chủ thớt là ok
Thớt đây. nhưng mà bànd rồi.. sáng qua. gây war xong.. tuàn band 2 lần :D
tập trung chơi 1 acc.. để ý rule đừng để nó soi
nếu notdone nhiều thì làm thế này
Hỏi đáp

Hỏi: Tại sao dừng công việc làm của tôi đếm?

A: Tài khoản của bạn trên mạng xã hội "đông lạnh". Trong trường hợp liên tiếp thất bại 3-5 công việc nên thay đổi địa chỉ IP và tài khoản xã hội.

Q: Tôi đã thay đổi tài khoản xã hội của tôi, nhưng công việc vẫn không được tính.

A: Mỗi người sử dụng phải có một đại diện xã hội và đáp ứng một số điều kiện khác:
  • Đối với dịch vụ của Google (Youtube, Google+) - mỗi tài khoản youtube cần phải liên kết với các tài khoản g và có một nguồn cấp dữ liệu mở (trong hành động đầu tiên với tài khoản, như / không thích / bình luận - bạn cần phải xác nhận rằng hành động của bạn sẽ được hiển thị cho người dùng khác). Để thực hiện nhiệm vụ trên Yotube phép sử dụng chỉ có kênh chính (mà tạo ra đầu tiên).
  • Đối với Facebook - tài khoản phải được tạo ra trong hơn 24 giờ trước

kết bạn khoảng vài người hoặc dô google theo dõi hết .. sau đó và yotube bấm vào kênh của tôi bấm vào chỉnh sửa .. nó se4 đưa vào trang google rồi nó bắt bạn xác nhận có xác nhận hiển thị cho người khác không thì bấm lưu lại sau đó ok yotube như cái điều khoản của nó

mà có làm đươc như nó nói thì like vẫn not dont khủng khiếp cái này giống như tùy thời gia của nó vậy như sáng hôm qua khoảng 6h like không not dont cái nào nhưng khoảng 20h mà làm thì not dont dã man

Last edited:
mình có pm cho thằng ad nó nói .. vào gmail vào google sau đó kết khoảng 10 đứa bạn như thế khi like sẽ ít bi not dont .. mình làm như nó nói thì like it not dont thiệt 50 cái thì cũng chỉ not dont 2 cái là cùng ..

hjxhjx site nay gio cũng khó ăn lắm rùi nhỉ, hjxhjx lúc trước vớt vác cũng dc
Kiếm được nhiều hay ít là tùy vào khả năng của bạn. Click tay thì ko bàn tới rồi. Dùng I macros thì fai biết lập trình để tùy biến và thay đổi nó để nó làm việc tốt. Nếu bạn nào ko biết lập trình thì mua code của mấy thớt đó. Còn Imacros basic thì các bạn có thể học tự làm được :)

Kiếm được nhiều hay ít là tùy vào khả năng của bạn. Click tay thì ko bàn tới rồi. Dùng I macros thì fai biết lập trình để tùy biến và thay đổi nó để nó làm việc tốt. Nếu bạn nào ko biết lập trình thì mua code của mấy thớt đó. Còn Imacros basic thì các bạn có thể học tự làm được :)
uhm lúc trước xài macros, nhưng giờ ra vụ great hay gì đó nên ngán chơi ghê

Các topic share code lấy ref ở mmo4me bên admin đó có theo dõi đó. Nên các bạn thớt cẩn thận. Bên TBN có người cứ report và post link ở đây :)

mình có pm cho thằng ad nó nói .. vào gmail vào google sau đó kết khoảng 10 đứa bạn như thế khi like sẽ ít bi not dont .. mình làm như nó nói thì like it not dont thiệt 50 cái thì cũng chỉ not dont 2 cái là cùng ..
mình add 10 friend rồi ,sao Like cũng toàn bị Not Done :(

sao mình chuyển gmail mới mà nó vẫn không ra jobs mới nhỉ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week