Soft CaptchaPro final!!!

Status
Not open for further replies.
bác XĐ ơi! lỗi "No captchas, please press refesh" trong soft megatyper là như nào bác?
cách khắc phục nó ntn? bác có thể viết lại soft khi nó có lỗi no captcha thì mình bấm phím F1 chẳng hạn
thì active là refesh được k bác?
Tình hình là ac chiến TYPERS bấm ESC vài phát là bị đưa lên RULES ngay lập tức.
Chờ tin của bác.

Vài lời góp ý để soft tốt hơn nhé:

1. Nên check id đã đc add vào soft chưa để tránh tình trạng add nhiều id giống nhau vào soft. Tình trạng dễ xảy ra do gần đây phải add nhiều ids vào làm việc.

2. Sửa 1 vài hot key. ví dụ như CTRL + F là pause với play, hot key này rất dễ nhầm.
Thử nhất là nhầm với yahoo, chẳng may CTRL + F hiện nick on, off cái là dính chưởng

Thứ hai, CTRL + F là tính năng tìm kiếm của hầu hết chương trình, nếu đang mở soft mà lỡ có vào web, 4rum mà tìm kiếm hay làm gì đó là cũng tiêu

Pause + play lẫn lộn dẫn đến lặp code.

1 vài ý kiến đóng góp, nếu chủ soft thấy hợp lý thì cùng phát triển nhé

Hi vọng tối nay bác Đức online send key để có mà còn làm nữa.

bác đức đâu rồi liệu tối nay có key ko

bạn Xuân Đức ơi ! Bạn onl yahoo giúp mình với - cả tuần nay ko mua nổi key. Bó tay.com
Mua key thì gửi tiền rồi gửi thông tin qua yahoo bạn ạ. Chủ động đi chứ :D
Hôm qua XD gửi key cho mình tầm 8h30 đó.

em nhập cây bác cho sao nó cứ bắt nhập key lại,em ko cắm usb :binhsua04:

em down soft về bật lên thì bị lỗi này

Ai giúp em với ?
bây h em mún mua key thì phải làm sao ak, em đang dùng paypal và đang chơi megatypers

em down soft về bật lên thì bị lỗi này

Ai giúp em với ?
bây h em mún mua key thì phải làm sao ak, em đang dùng paypal và đang chơi megatypers
chưa cài netfamework 2.0 trở lên hiện tại có netfamework 3.5 và 4.0 rồi... dowload về là cài ra thì soff mới chạy dc

Last edited by a moderator:
Tháng 3 có nợ 0.5$ hoặc 10000 vnd, bác làm tiếp cho em 1 key nữa nhé có gì em trả cho bác luôn 25,000 vnd qua vietcombank... bác cho em tk vietcombank của bác luôn nhé, hoặc pay ngay tối hôm nay qua Z.

Serial của máy là: rAUqvSw2kTzcj3op7aLQadAcF/S98RVS0BwX9L3xFVLQHBf0vfEVUtLGx0qvODDy

Cám ơn bác...

bác XĐ ngâm cứu "no captchas" trong soft xem thế nào ạh? Có lúc nó ra liên tục ấy. mà táng ESC vô là rule ngay:binhsua04:

bác XĐ ngâm cứu "no captchas" trong soft xem thế nào ạh? Có lúc nó ra liên tục ấy. mà táng ESC vô là rule ngay:binhsua04:
chung cảnh ngộ nek` sao nó ra quá chừng luôn hay là server nó bị sao.... pix thì đỡ mega là liên hoàn luôn,... sáng bị rule mấy lần, sợ quá nghĩ sớm luôn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week